Coder (7.x-2.4) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: The directory %directory does not exist.
ml: പ്രസ്തുത ഡയറക്റ്ററി %directory നിലവിലില്ല.

en: The directory %directory is not writable
ml: ഡയറക്റ്ററി %directory റൈറ്റബിൾ അല്ല.

en: The selected file %file could not be uploaded, because the destination %directory is not properly configured.
ml: ലക്ഷ്യഡയറക്റ്ററി %directory ഉതകുന്ന വിധത്തില്‍ സജ്ജമാക്കാത്തതിനാല്‍, തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ %file അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല.

en: The selected file %file could not be copied, because no file by that name exists. Please check that you supplied the correct filename.
ml: പ്രസ്തുത പേരിലുള്ള ഫയല്‍ നിലവിലില്ലാത്തതിനാല്‍, തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ %file പകര്‍ത്താന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല. ഫയലിന്റെ പേര് എഴുതിയത് ശരിയാണോ എന്ന്‌ ഉറപ്പുവരുത്തൂ.

en: The selected file %file could not be copied, because a file by that name already exists in the destination.
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്ത് ഇതേ പേരിലുള്ള മറ്റൊരു ഫയല്‍ ഉണ്ടെന്നതിനാല്‍, തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ %file പകര്‍ത്താന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല.

en: The selected file %file could not be copied.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ %file പകര്‍ത്താന്‍ കഴിയുന്നില്ല.

en: The removal of the original file %file has failed.
ml: യഥാര്‍ഥമായ ഫയല്‍ %file നീക്കം ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല.
