Commerce Core (7.x-1.11) - en to gu translation catalogue (71 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: E-mail
gu: ઈમેલ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Transaction ID
gu: લેવડ-દેવડ આઇડી

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Totals
gu: કુલ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Type
gu: પ્રકાર

en: List
gu: સૂચિ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: Explanation or submission guidelines
gu: સમજૂતી અથવા રજૂઆત માર્ગદર્શિકા

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: view
gu: જુઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Links
gu: કડીઓ

en: None
gu: એકે નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Message
gu: સંદેશ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: View
gu: જુઓ

en: Display
gu: પ્રદર્શન

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Method
gu: પદ્ધતિ

en: January
gu: જાન્યુઆરી

en: February
gu: ફેબ્રુઆરી

en: March
gu: માર્ચ

en: April
gu: એપ્રિલ

en: May
gu: મે

en: June
gu: જૂન

en: July
gu: જુલાઈ

en: August
gu: ઓગસ્ટ

en: September
gu: સપ્ટેમ્બર

en: October
gu: ઓક્ટોબર

en: November
gu: નવેમ્બર

en: December
gu: ડિસેમ્બર

en: Display title
gu: શીર્ષક પ્રદર્શિત કરો

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Select list
gu: પસંદગી યાદી

en: Site information
gu: સાઈટ વિશે ની માહિતી

en: or
gu: અથવા

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Account information
gu: ખાતાની માહિતી

en: Account
gu: ખાતુ

en: Data
gu: માહિતી

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: Starts with
gu: સાથે શરૂ થાય છે

en: Edit URL
gu: URL સંપાદિત કરો
