Commerce Core (7.x-1.9) - en to te translation catalogue (90 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Totals
te: మొత్తం

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Explanation or submission guidelines
te: వివరణ లేదా సమర్పణ మార్గదర్శకాలు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: view
te: వీక్షించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Links
te: లంకెలు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: Message
te: సందేశం

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Display
te: చూపు

en: The username %name does not exist.
te: %name అనే వాడుకరి పేరు ఉనికిలో లేదు.

en: Total
te: మొత్తం

en: User
te: వాడుకరి

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: January
te: జనవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: March
te: మార్చి

en: April
te: ఏప్రిల్

en: May
te: మే

en: June
te: జూన్

en: July
te: జూలై

en: August
te: ఆగష్టు

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: November
te: నవంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

en: Display title
te: శీర్షిక చూపించు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Order
te: క్రమం

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Info
te: సమాచారం

en: Site information
te: సైటు సమాచారం

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Title (link)
te: శీర్షిక (లంకె)

en: Title (no link)
te: శీర్షిక (లంకె లేకుండా)

en: Account blocked
te: ఖాతాని నిరోధించారు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Host name
te: హోస్టు పేరు

en: Account information
te: ఖాతా సమాచారం

en: Account
te: ఖాతా

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Welcome (new user created by administrator)
te: స్వాగతం (నిర్వాహకులు కొత్త వాడుకరిని సృష్టించారు)

en: Welcome (awaiting approval)
te: స్వాగతం (అనుమతి కోసం వేచి ఉన్నారు)

en: Account cancellation confirmation
te: ఖాతా రద్దు నిర్ధారణ

en: Account canceled
te: ఖాతాని రద్దుచేసారు

en: No information
te: సమాచారం లేదు

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ
