Commerce Kickstart (7.x-2.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Search
ta: தேடல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Category
ta: வகை

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: History
ta: வரலாறு

en: Menu
ta: பட்டி

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Color
ta: நிறம்

en: Blog
ta: வலைப்பு

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவல் நிறைவடைந்தது

en: sort ascending
ta: ஏறுவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக

en: sort descending
ta: இறங்குவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக
