Commerce Kickstart (7.x-2.0-rc1) - en to gu translation catalogue (43 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Slideshow
gu: સ્લાઇડ શો

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Register
gu: નોંધણી

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Email address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામુ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Content types
gu: સામગ્રી પ્રકાર

en: Categories
gu: શ્રેણીઓ

en: Size
gu: માપ

en: Search
gu: શોધ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Link
gu: કડી

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: Add content
gu: માહિતી ઉમેરો

en: Vocabulary
gu: શબ્દભંડોળ

en: Color
gu: રંગ

en: Add new comment
gu: નવી ટિપ્પણી ઉમેરો

en: Not installed
gu: સ્થાપિત થયેલ નથી

en: Close
gu: બંધ

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: The specified passwords do not match.
gu: તમે ઉમેરેલા સાંકેતિક શબ્દોમાં તફાવત છે

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: My account
gu: મારું ખાતું

en: Account information
gu: ખાતાની માહિતી

en: About
gu: વિશે

en: Reports
gu: અહેવાલો

en: User account
gu: વપરાશકર્તાનું ખાતુ

en: @drupal installation complete
gu: @drupal નું સ્થાપન પૂર્ણ થયું

en: Installed %module module.
gu: %module મોડ્યુલ સ્થાપિત કરવામા આવ્યુ.
