Commerce Kickstart (7.x-2.26) - en to te translation catalogue (52 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Content
te: సారము

en: PayPal
te: పేపాల్

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Actions
te: చర్యలు

en: Description
te: వివరణ

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Country
te: దేశం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Menu
te: మెనూ

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Color
te: రంగు

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: The specified passwords do not match.
te: ఇచ్చిన సంకేతపదాలు సరిపోలలేదు.

en: My account
te: నా ఖాతా

en: Account information
te: ఖాతా సమాచారం

en: About
te: గురించి

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Localization
te: స్థానికీకరణ

en: @drupal installation complete
te: @drupal స్థాపన పూర్తయ్యింది

en: Installed %module module.
te: %module మాడ్యూలును స్థాపించాం.

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Hello <strong>@username</strong>
te: హలో <strong>@username</strong>

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
te: <a href="@url">మీ కొత్త సైటుని చూడండి</a>.

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ
