Commerce Kickstart (7.x-2.38) - en to ml translation catalogue (37 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: PayPal
ml: പേപാൽ

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Description
ml: വിവരണം

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Menu
ml: മെനു

en: read more
ml: കൂടുതല്‍ വായിക്കൂ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Color
ml: നിറം

en: The specified passwords do not match.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പ്രവേശന വാക്കുകള്‍ സാമ്യമല്ല.

en: @drupal installation complete
ml: @drupal ഇന്‍സ്റ്റാളേഷന്‍ മുഴുവനായി.

en: Installed %module module.
ml: %module മോഡ്യൂള്‍ സ്ഥാപിച്ചു.

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: Hello <strong>@username</strong>
ml: സ്വാഗതം <strong>@username</strong>

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
