Commerce Kickstart (7.x-2.61) - en to ta translation catalogue (59 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Country
ta: நாடு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: read more
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Comment
ta: கருத்து

en: Color
ta: நிறம்

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Jump to the first comment of this posting.
ta: இப்பதிவின் முதல் கருத்திற்கு தாவ.

en: Jump to the first new comment of this posting.
ta: இந்த இடுகையிலுள்ள முதல் பின்னூட்டத்திற்குச் செல்லவும்.

en: Close
ta: மூடு

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: The specified passwords do not match.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை

en: My account
ta: என் கணக்கு

en: Account information
ta: கணக்கு தகவல்கள்

en: About
ta: பற்றி

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவுதல் நிறைவுபெற்றது

en: Installed %module module.
ta: %module மாட்யூல் நிறுவப்பட்டது.

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Review the messages above before visiting <a href="@url">your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் புதிய இணையதளத்தை</a> பார்வை இடும் முன் மேலே குறிபிட்டுள்ள குறிப்பை படிக்கவும்.

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் தளத்தை பார்வையிடவும்</a>.

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று
