Commerce Kickstart (7.x-2.66) - en to cy translation catalogue (52 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Slideshow
cy: Sioe Sleidiau

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Images
cy: Delweddau

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Tags
cy: Tagiau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Content types
cy: Mathau cynnwys

en: Categories
cy: Categorïau

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Size
cy: Maint

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Country
cy: Gwlad

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Category
cy: Categori

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Help
cy: Cymorth

en: Menu
cy: Dewislen

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: read more
cy: darllen mwy

en: Contact
cy: Cyswllt

en: Footer
cy: Troedyn

en: Comment
cy: Sylw

en: Price
cy: Pris

en: Color
cy: Lliw

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: Jump to the first comment of this posting.
cy: Neidio i'r sylw cyntaf yn y cofnod yma.

en: Jump to the first new comment of this posting.
cy: Neidio i'r sylw cyntaf newydd yn y cofnod yma.

en: Checkout
cy: Ymlaen i dalu

en: Close
cy: Yn agos

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: The specified passwords do not match.
cy: Nid yw'r cyfrineiriau penodol yn cyd-fynd.

en: Products
cy: Nwyddau

en: My account
cy: Fy nghyfrif

en: Account information
cy: Gwybodaeth y cyfrif

en: Payment methods
cy: Dulliau talu

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: @drupal installation complete
cy: Gosodiad @drupal wedi ei gwblhau

en: Installed %module module.
cy: Wedi gosod modiwl %module

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen

en: Hello <strong>@username</strong>
cy: Helo @username

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
cy: <a href="@url">Ymwelwch a'ch safle newydd</a>.
