Commerce-Marketplace (7.x-1.0-beta4) - en to te translation catalogue (29 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Action
te: చర్య

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Role name
te: పాత్ర పేరు

en: Send
te: పంపించు

en: Order
te: క్రమం

en: Add user
te: వాడుకరిని చేర్చడం

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Permission
te: అనుమతి

en: Account
te: ఖాతా
