Drupal Commons (7.x-3.28) - en to gu translation catalogue (48 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Approve
gu: મંજૂરી આપો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Groups
gu: જૂથો

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: Closed
gu: બંધ

en: Subject
gu: વિષય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: more
gu: વધુ

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: Date
gu: તારીખ

en: Search
gu: શોધ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Create
gu: બનાવો

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Site
gu: સાઇટ

en: Location
gu: સ્થાન

en: Send
gu: મોકલો

en: Ignore
gu: અવગણો

en: Invitations
gu: આમંત્રણો

en: Add new comment
gu: નવી ટિપ્પણી ઉમેરો

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Show
gu: પ્રદર્શિત કરો

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: Search results
gu: પરિણામો શોધો

en: Topics
gu: વિષયો

en: author
gu: લેખક

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: People
gu: લોકો

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: @drupal installation complete
gu: @drupal નું સ્થાપન પૂર્ણ થયું

en: Installed %module module.
gu: %module મોડ્યુલ સ્થાપિત કરવામા આવ્યુ.

en: Polls
gu: મતદાનો
