Drupal Commons (7.x-3.43) - en to ta translation catalogue (90 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Documentation
ta: ஆவணங்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Question
ta: கேள்வி

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Post
ta: பதிவு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Site
ta: தளம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Comment
ta: கருத்து

en: Location
ta: இடம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Ignore
ta: தவிர்

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Create content
ta: உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Show
ta: காட்டு

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: People
ta: நபர்கள்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Blocked user %name.
ta: தடுக்கப்பட்ட பயனர் %name.

en: Notification settings
ta: அறிவிப்பு அமைப்புகள்

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: @type %title has been created.
ta: @type %title உருவாக்கப்பட்டது.

en: sorted by
ta: வாரியாக

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவுதல் நிறைவுபெற்றது

en: Installed %module module.
ta: %module மாட்யூல் நிறுவப்பட்டது.

en: Rebuilding content access permissions
ta: உள்ளடக்க அணுகுதல் அனுமதிகளை மீளகட்டமைக்கப்படுகிறது.

en: Polls
ta: வாக்குபதிவுகள்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: Review the messages above before visiting <a href="@url">your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் புதிய இணையதளத்தை</a> பார்வை இடும் முன் மேலே குறிபிட்டுள்ள குறிப்பை படிக்கவும்.

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் தளத்தை பார்வையிடவும்</a>.

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
