Drupal Commons (7.x-3.45) - en to fil translation catalogue (62 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Approve
fil: Aprubahan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: more
fil: marami pa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Post
fil: Paskil

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Comment
fil: Puna

en: Log in
fil: Lumagda

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Create content
fil: Lumikha ng nilalaman

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: View user profile.
fil: Tingnan ang profile.

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Topic
fil: Paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: People
fil: Mga tao

en: @user's picture
fil: Larawan ni @user

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: 1 guest | @count guests
fil[0]: 1 panauhin
fil[1]: @count panauhin

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Main Content
fil: Pangunahing nilalaman

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: @drupal installation complete
fil: Instalasyon ng @drupal ay kompleto na

en: Installed %module module.
fil: Nainstala na ang modulong %module.

en: Polls
fil: Mga botohan

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
