Drupal Commons (7.x-3.45) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: more
ta: மேலும்

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Help
ta: உதவி

en: User
ta: பயனாளர்

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Post
ta: அஞ்சல்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Location
ta: இடம்

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: View user profile.
ta: பயனாளர் விபரக்கோவையை நோக்குக.

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவல் நிறைவடைந்தது
