Drupal Commons (7.x-3.6) - en to te translation catalogue (65 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Approve
te: ఆమోదించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: more
te: మరిన్ని

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: File
te: ఫైల్

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: Message
te: సందేశం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: User
te: వాడుకరి

en: action
te: చర్య

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: Question
te: ప్రశ్న

en: All
te: అన్నీ

en: Post
te: టపా

en: Page
te: పేజీ

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Address
te: చిరునామా

en: Send
te: పంపించు

en: Group name
te: గుంపు పేరు

en: Ignore
te: విస్మరించు

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Users
te: వాడుకరులు

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Show
te: చూపించు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Topics
te: విషయాలు

en: Topic
te: విషయం

en: Posts
te: టపాలు

en: People
te: ప్రజలు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
te: <a href="@url">మీ కొత్త సైటుని చూడండి</a>.
