Drupal Commons (7.x-3.50) - en to cy translation catalogue (80 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Groups
cy: Grwpiau

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Closed
cy: Ar gau

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: more
cy: mwy

en: Comments
cy: Sylwadau

en: File
cy: Ffeil

en: Date
cy: Dyddiad

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Message
cy: Neges

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Feed
cy: Porth

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Node type
cy: Math o nod

en: Updated
cy: Newidwyd

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Create
cy: Creu

en: Question
cy: Cwestiwn

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Post
cy: Cofnod

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Comment
cy: Sylw

en: Location
cy: Lleoliad

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Send
cy: Anfon

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Create content
cy: Creu cynnwys

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: View user profile.
cy: Gweld proffil defnyddiwr

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.

en: Topics
cy: Testunau

en: Topic
cy: Testun

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: People
cy: Pobl

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Apply
cy: Ceisio

en: @user's picture
cy: Darlun @user

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: 1 guest | @count guests
cy[0]: 1 gwestai   @count o westeion

en: Offset
cy: Ongli

en: Blocked user %name.
cy: Defnyddiwr wedi ei flocio %name.

en: Save and continue
cy: Cadw a pharhau

en: @type %title has been created.
cy: Mae @type %title wedi ei greu.

en: Post date
cy: Dyddiad cofnod

en: Search Terms
cy: Termau Chwilio

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: @drupal installation complete
cy: Gosodiad @drupal wedi ei gwblhau

en: Installed %module module.
cy: Wedi gosod modiwl %module

en: Rebuilding content access permissions
cy: Ailgodi hawliau mynediad cynnwys

en: Polls
cy: Pleidleisiau

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen

en: Date changed
cy: Dyddiad newidwyd

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
cy: <a href="@url">Ymwelwch a'ch safle newydd</a>.
