Conference Suite (7.x-4.2) - en to te translation catalogue (48 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: Send email
te: ఈ మెయిల్ పంపించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Email notifications
te: ఈమెయిలు గమనింపులు

en: Email settings
te: ఈమెయిలు అమరికలు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Test
te: పరీక్ష

en: Message
te: సందేశం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: settings
te: అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: Total
te: మొత్తం

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: Your name
te: మీ పేరు

en: Time zone
te: కాలమండలం

en: %time ago
te: %time క్రితం

en: Send
te: పంపించు

en: Day
te: రోజు

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Context
te: సందర్భం

en: and
te: మరియు

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా
