Conference Suite (7.x-4.4) - en to ml translation catalogue (40 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Send email
ml: ഇമെയിൽ അയയ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Email notifications
ml: ഇ-മെയിൽ അറിയിപ്പ്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Path
ml: വഴി

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: Your name
ml: താങ്കളുടെ പേര്

en: Time zone
ml: സമയമേഖല

en: Day
ml: ദിവസം

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: is
ml: ആകുന്നു

en: and
ml: കൂടാതെ

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
