Content Type Dependency (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe
