Content Type Dependency (7.x-2.0) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Message
te: సందేశం

en: Condition
te: నియమం
