Context (7.x-3.1) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: context
te: సందర్భం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Add
te: చేర్చు

en: Menu
te: మెనూ

en: Theme
te: అలంకారం

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Hide
te: దాచు

en: Context
te: సందర్భం
