Contextual Administration (7.x-1.0) - en to is translation catalogue (56 entries)

en: Title
is: Titill

en: user
is: notandi

en: Status
is: Staða

en: Request new password via e-mail.
is: Fá nýtt lykilorð í pósti.

en: Content
is: Innihald

en: Value
is: Gildi

en: Username
is: Notendanafn

en: more
is: meira

en: Enable
is: Virkja

en: Disable
is: Afvirkja

en: Disabled
is: Óvirkt

en: Enabled
is: Virkt

en: Edit
is: Breyta

en: Reset
is: Endursetja

en: Password
is: Lykilorð

en: Depth
is: Dýpt

en: One
is: Einn

en: edit
is: breyta

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Menu
is: Valmynd

en: Picture
is: Mynd

en: Promoted
is: Upphafið

en: Node
is: Nóða

en: All
is: Allt

en: Active
is: Virkt

en: CSS ID
is: CSS Kenni

en: Roles
is: Hlutverk

en: Published
is: Birt

en: Signature
is: Undirskrift

en: Vocabulary
is: Orðaforði

en: Term
is: Hugtak

en: E-mail address
is: Netfang

en: General
is: Almennt

en: Defaults
is: Sjálfgildi

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
is: Gilt netfang. Allir tölvupóstar frá kerfinu verða sendir á þetta netfang. Netfangið verður ekki sýnilegt öðrum og verður aðeins notað ef þú vilt fá nýtt lykilorð eða vilt fá vissar tilkynningar eða fréttir með tölvupósti.

en: Upload picture
is: Senda inn mynd

en: Request new password
is: Óska eftir nýju lykilorði

en: Create new account
is: Stofna nýjan aðgang

en: Blocked
is: Óvirkur

en: Your password and further instructions have been sent to your e-mail address.
is: Lykilorðið þitt og nánari upplýsingar hafa verið sendar á netfangið þitt.

en: Unpublished
is: Ekki birt

en: Storage
is: Geymsla

en: Apply
is: Virkja

en: Error saving user account.
is: Villa kom upp við að vista notanda.

en: Context
is: Samhengi

en: Create @name
is: Stofna @name

en: Notify user of new account
is: Láta notanda vita af nýjum notendaaðgangi

en: Created a new user account for <a href="@url">%name</a>. No e-mail has been sent.
is: Útbjó nýjan notendaaðgang fyrir <a href="@url">%name</a>. Enginn tölvupóstur hefur verið sendur.

en: Password and further instructions have been e-mailed to the new user <a href="@url">%name</a>.
is: Lykilorð og nánari upplýsingar hafa verið sendar í tölvupósti á nýja notandann <a href="@url">%name</a>.

en: New user: %name (%email).
is: Nýr notandi: %name (%email).

en: Provide a password for the new account in both fields.
is: Skrifaðu lykilorð fyrir nýja aðganginn í báða reitina.

en: Items per page
is: Hlutir per síðu

en: - All -
is: - Allt -

en: Delete picture
is: Eyða mynd

en: In code
is: Í kóða

en: <em>Edit @type</em> @title
is: <em>Breyta @type</em> @title
