Contextual Administration (7.x-1.0-rc3) - en to te translation catalogue (37 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: user
te: వాడుకరి

en: Status
te: స్థితి

en: Request new password via e-mail.
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని ఈమెయిలు ద్వారా అభ్యర్థించండి.

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Depth
te: లోతు

en: edit
te: మార్చు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Menu
te: మెనూ

en: Picture
te: చిత్రం

en: All
te: అన్నీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Signature
te: సంతకం

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: General
te: సాధారణ

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
te: సరైన ఈ-మెయిల్ చిరునామా. మేము పంపే అన్ని ఈ-మెయిల్ సందేశాలు ఈ చిరునామాకే పంపిస్తాం. మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని వేరెవరితోనూ పంచుకోము. మీకు కొత్త సంకేతపదం లేదా మరేదైనా సమాచారం ఈ-మెయిల్ ద్వారా పంపించేప్పుడు మాత్రమే మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని ఉపయోగిస్తాం.

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Your password and further instructions have been sent to your e-mail address.
te: మీ సంకేతపదం మరియు ఇతర సూచనలు మీ ఈమెయిలు చిరునామాకి పంపించాం.

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Your signature will be publicly displayed at the end of your comments.
te: మీరు వ్రాసే వ్యాఖ్యల చివర మీ సంతకం జతచేయబడుతుంది. (అందరికీ కనబడుతుంది.)

en: Context
te: సందర్భం

en: Notify user of new account
te: వాడుకరికి కొత్త ఖాతా గురించి తెలియజేయి

en: Password and further instructions have been e-mailed to the new user <a href="@url">%name</a>.
te: కొత్త వాడుకరి <a href="@url">%name</a>కి సంకేతపదం మరియు ఇతర సూచనలు ఈమెయిలు చేసాం.

en: New user: %name (%email).
te: కొత్త వాడుకరి: %name (%email).

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం మార్చడానికి, పై రెండు పెట్టెలలోనూ కొత్త సంకేతపదం పూరించండి.

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Signature settings
te: సంతకాల అమరికలు

en: Current password
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం
