Corporate profile (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (33 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Types
ml: തരങ്ങൾ

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Float
ml: ഫ്ലോട്ട്

en: file system
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: Greek
ml: ഗ്രീക്ക്

en: Latin
ml: ലാറ്റിന്‍

en: Vietnamese
ml: വിയറ്റ്നാമീസ്

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
