CRM Core (7.x-0.93) - en to te translation catalogue (34 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Number
te: సంఖ్య

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: User
te: వాడుకరి

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: here
te: ఇక్కడ

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Reports
te: నివేదికలు

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Structure
te: నిర్మాణం
