CRM Core (7.x-1.1) - en to ml translation catalogue (50 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Timezone
ml: സമയമേഖല

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
