CRM Core Profile (7.x-1.0-beta4) - en to te translation catalogue (27 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Block title
te: బ్లాకు శీర్షిక

en: Edit
te: మార్చు

en: Message
te: సందేశం

en: Country
te: దేశం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Display
te: చూపు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Page
te: పేజీ

en: State
te: రాష్ట్రం

en: City
te: నగరం

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Structure
te: నిర్మాణం
