Customizable entities (7.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (35 entries)

en: User interface
ml: ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസ്

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: view
ml: കാണുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Refine
ml: ശുദ്ധിചെയ്ത

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: Deleted 1 post. | Deleted @count posts.
ml[0]: ഒരു പോസ്റ്റ് മായ്ച്ചു.
ml[1]: @count പോസ്റ്റുകള്‍ മായ്ച്ചു.
