Datasources (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (25 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Version
te: సంచిక

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: All
te: అన్నీ

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: Source
te: మూలం
