Date (7.x-2.0-rc2) - en to te translation catalogue (89 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: all
te: అన్నీ

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Date
te: తేదీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Top
te: పైన

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: days
te: రోజులు

en: Count
te: లెక్క

en: OR
te: లేదా

en: !time ago
te: !time క్రితం

en: Other
te: ఇతర

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Duration
te: నిడివి

en: Change
te: మార్చు

en: Date/Time
te: తేదీ/సమయం

en: Features
te: విశేషాలు

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Granularity
te: కణికత

en: AND
te: మరియు

en: Timezone
te: కాల మండలం

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: @min and @max
te: @min మరియు @max

en: !time from now
te: ఇప్పటినుండి !time

en: 1 minute
te: 1 నిమిషం

en: About
te: గురించి

en: and
te: మరియు

en: Show @count value(s)
te: @count విలువ(ల)ను చూపించు

en: !repeats_every_interval !count times
te: !repeats_every_interval !count సార్లు

en: every week | every @count weeks
te[0]: ప్రతీ వారం
te[1]: ప్రతీ @count వారాలకు

en: every month | every @count months
te[0]: ప్రతీ నెలా
te[1]: ప్రతీ @count నెలలకు

en: every year | every @count years
te[0]: ప్రతీ సంవత్సరం
te[1]: ప్రతీ @count సంవత్సరాలకు

en: every day | every @count days
te[0]: ప్రతీ రోజు
te[1]: ప్రతీ @count రోజులకు

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం

en: Date Tools
te: తేదీ పనిముట్లు

en: Date (!base_table)
te: తేదీ (!base_table)

en: Default values
te: అప్రమేయ విలువలు

en: New type:
te: కొత్త రకం:

[ctx: datetime]
en: All day
te: పూర్తి రోజు

[ctx: datetime]
en: Year
te: సంవత్సరం

[ctx: datetime]
en: Month
te: నెల

[ctx: datetime]
en: Week
te: వారం

[ctx: datetime]
en: Day
te: రోజు

en: Multiple values:
te: పలు విలువలు:

[ctx: datetime]
en: Hour
te: గంట

[ctx: datetime]
en: Minute
te: నిమిషం

[ctx: datetime]
en: Second
te: క్షణం

en: The year is invalid.
te: సంవత్సరం చెల్లదు.

en: The month is invalid.
te: నెల చెల్లదు.

en: The day is invalid.
te: రోజు చెల్లదు.

[ctx: date_order]
en: First
te: మొదటి

[ctx: date_order]
en: Second
te: రెండవ

[ctx: date_order]
en: Third
te: మూడవ

[ctx: date_order]
en: Fourth
te: నాలుగవ

[ctx: date_order]
en: Fifth
te: ఐదవ

[ctx: date_order_reverse]
en: Last
te: చివరి

[ctx: date_order]
en: Every
te: ప్రతీ

[ctx: day_name]
en: Sunday
te: ఆదివారం

[ctx: day_name]
en: Monday
te: సోమవారం

[ctx: day_name]
en: Tuesday
te: మంగళవారం

[ctx: day_name]
en: Wednesday
te: బుధవారం

[ctx: day_name]
en: Thursday
te: గురువారం

[ctx: day_name]
en: Friday
te: శుక్రవారం

[ctx: day_name]
en: Saturday
te: శనివారం

en: All Day
te: రోజంతా

en: !start-date to !end-date
te: !start-date నుండి !end-date

en: @count year from now | @count years from now
te[0]: ఇప్పటినుండి @count సంవత్సరం
te[1]: ఇప్పటినుండి @count సంవత్సరాలు

[ctx: datetime]
en: Date
te: తేది

[ctx: datetime]
en: Time
te: సమయం

en: E.g., @date
te: ఉదా॥ @date

en: @label -  start date (!name)
te: @label -  ప్రారంభ తేదీ (!name)

en: @label -  start date
te: @label -  ప్రారంభ తేదీ

en: @label - end date (!name:!column)
te: @label - ముగింపు తేదీ (!name:!column)

en: @label - end date:!column
te: @label - ముగింపు తేదీ:!column

en: Date Context
te: తేదీ సందర్భం

en: monday wednesday friday
te: సోమవారం బుధవారం శుక్రవారం

en: tuesday thursday
te: మంగళవారం గురువారం
