Date (7.x-2.2) - en to gu translation catalogue (57 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Description
gu: વર્ણન

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Date
gu: તારીખ

en: None
gu: એકે નહિ

en: Required
gu: જરૂરી

en: Save
gu: સાચવો

en: Text
gu: લખાણ

en: Never
gu: કદી નહી

en: Is less than
gu: કરતાં ઓછી હોય

en: Is greater than
gu: કરતાં વધારે હોય

en: OR
gu: અથવા

en: Method
gu: પદ્ધતિ

en: !time ago
gu: !time પહેલા

en: Other
gu: અન્ય

en: Both
gu: બંને

en: Optional
gu: વૈકલ્પિક

en: Operation
gu: કાર્યો

en: Duration
gu: સમયગાળો

en: Change
gu: ફેરફાર

en: Select list
gu: પસંદગી યાદી

en: Text field
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: AND
gu: અને

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Above
gu: ઉપર

en: 1 minute
gu: ૧ મિનિટ

en: About
gu: વિશે

en: and
gu: અને

en: Time ago
gu: સમય પહેલા

en: Default values
gu: મૂળભૂત કિંમતો

[ctx: datetime]
en: All day
gu: આખો દિવસ

[ctx: day_name]
en: Sunday
gu: રવિવાર

[ctx: day_name]
en: Monday
gu: સોમવાર

[ctx: day_name]
en: Tuesday
gu: મંગળવાર

[ctx: day_name]
en: Wednesday
gu: બુધવાર

[ctx: day_name]
en: Thursday
gu: ગુરુવાર

[ctx: day_name]
en: Friday
gu: શુક્રવાર

[ctx: day_name]
en: Saturday
gu: શનિવાર

en: 5 minute
gu: ૫ મિનિટ

en: 15 minute
gu: ૧૫ મિનિટ

en: Default date
gu: મૂળભૂત તારીખ

en: 10 minute
gu: ૧૦ મિનિટ

en: 30 minute
gu: ૩૦ મિનિટ

[ctx: Date repeat]
en: Repeats
gu: દોહરાવો

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval days
gu: દર @interval દિવસે

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval weeks
gu: દર @interval અઠવાડિયે

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval months
gu: દર @interval મહિને

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval years
gu: દર @interval વર્ષે

[ctx: Date repeat]
en: Every weekday
gu: દરેક અઠવાડિયે

[ctx: Date repeat]
en: Every Mon, Wed, Fri
gu: દરેક સોમ,બુધ,શુક્ર

[ctx: Date repeat]
en: Every Tue, Thu
gu: દરેક મંગળ,ગુરુ

[ctx: Date repeat]
en: After @count occurrences
gu: @count વખત પછી
