Dynamic display block (7.x-1.0-rc1) - en to ml translation catalogue (16 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Image settings
ml: ചിത്രങളുടെ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Node
ml: നോഡ്
