Domain Access (7.x-3.8) - en to ta translation catalogue (67 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Action
ta: செயல்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Theme
ta: தீம்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Site
ta: தளம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Search settings
ta: தேடல் அமைவுகள்

en: configure
ta: முறையமை

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Order
ta: வரிசை

en: Property
ta: பண்பு

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Site configuration
ta: தள முறைமைகள்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: Screenshot
ta: திரைக்காட்சி

en: Setting
ta: அமைப்பு

en: Select the default site time zone.
ta: தளத்தின் இயல்பான நேர மண்டலத்தினைக் தெரிவு செய்க

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: Source for the Main links
ta: பட்டியல் சுட்டிகளின் மூலம்

en: Source for the Secondary links
ta: இரண்டாந்தர சுட்டிகளின் மூலம்

en: Put site into maintenance mode
ta: தளத்தை பழுதீர்ப்பு முறைமையில் இடு

en: Maintenance mode
ta: பழுதீர்ப்பு முறை
