Domain Access (7.x-3.8) - en to vi translation catalogue (80 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: none
vi: không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Node ID
vi: ID node

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Active
vi: Hoạt động

en: Site name
vi: Tên website

en: Site slogan
vi: Khẩu hiệu của hệ thống

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Search settings
vi: Cài đặt tìm kiếm

en: configure
vi: cấu hình

en: Performance
vi: Hiệu năng

en: Domain
vi: Miền

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: security
vi: an ninh

en: Other
vi: Khác

en: Minimum cache lifetime
vi: Thời gian đệm tối thiểu

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
vi: @site đang được bảo trì. Chúng tôi sẽ trở lại trong thời gian sớm nhất. Xin vui lòng chờ đợi.

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Order
vi: Thứ tự

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Property
vi: Thuộc tính

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: published
vi: đã xuất bản

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Menu settings
vi: Thiết lập trình đơn

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: not published
vi: chưa xuất bản

en: TRUE
vi: Đúng

en: FALSE
vi: Sai

en: Site configuration
vi: Cấu hình hệ thống

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: The home page displays content from this relative URL. If unsure, specify "node".
vi: Trang chủ sẽ hiển thị nội dung từ đường dẫn tương đối này. Nếu không biết chắc, hãy nhập "node".

en: Language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: Screenshot
vi: Ảnh chụp

en: Editors
vi: Trình soạn thảo

en: Select the default site time zone.
vi: Chọn múi giờ mặc định cho hệ thống.

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Language settings
vi: Thiết lập ngôn ngữ

en: Source for the Main links
vi: Nguồn cho trình đơn chính

en: Select what should be displayed as the Main links (typically at the top of the page).
vi: Chọn các liên kết cần hiển thị trên Trình đơn chính (thường nằm ở phần đầu trang).

en: Source for the Secondary links
vi: Nguồn cho trình đơn phụ

en: Select the source for the Secondary links. An advanced option allows you to use the same source for both Main links (currently %main) and Secondary links: if your source menu has two levels of hierarchy, the top level menu links will appear in the Main links, and the children of the active link will appear in the Secondary links.
vi: Chọn nguồn cho liên kết trên trình đơn phụ. Một tùy chọn cao cấp cho phép bạn sử dụng cùng một nguồn cho cả Trình đơn chính (hiện tại đang là %main) và Trình đơn phụ: nếu trình đơn nguồn có hai cấp, cấp trên cùng sẽ được dùng cho Trình đơn chính, và cấp dưới sẽ được dùng cho Trình đơn phụ.

en: The menus available to place links in for this content type.
vi: Các trình đơn cho phép kiểu nội dung này sử dụng.

en: Choose the menu item to be the default parent for a new link in the content authoring form.
vi: Chọn các liên kết dùng làm cấp cha cho liên kết mới sẽ tạo ra trong mẫu soạn thảo nội dung.

en: Put site into maintenance mode
vi: Đưa trang web vào chế độ bảo trì

en: Maintenance mode
vi: Chế độ bảo trì

en: Cache pages for anonymous users
vi: Lưu các trang cho khách ghé thăm vào Bộ nhớ đệm

en: Query tagged for node access but there is no nid. Add foreign keys to node.nid in schema to fix.
vi: Truy vấn để truy cập nội dung nhưng không có mã ID. Xin hãy thêm khóa ngoại lai cho node.nid để sửa lỗi này.

en: Your node listing query is using @fallback as a base table in a query tagged for node access. This might not be secure and might not even work. Specify foreign keys in your schema to node.nid
vi: Truy vấn danh sách nút đang dùng @fallback làm bảng gốc trong một truy vấn truy cập nút. Việc này là không an toàn, thậm chí không chạy được. Xin hãy đặt khóa ngoại lai vào cơ sở dữ liệu cho node.nid
