Domain (7.x-3.9) - en to ml translation catalogue (33 entries)

en: Forms
ml: ഫോമുകള്‍

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Menu
ml: മെനു

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: configure
ml: ക്രമീകരണം

en: security
ml: സുരക്ഷിതത്വം

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍
