Drop Jobs (7.x-1.0-alpha10) - en to ml translation catalogue (34 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Email notifications
ml: ഇ-മെയിൽ അറിയിപ്പ്

en: Article
ml: ലേഖനം

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Number
ml: അക്കം

en: Variable
ml: വേരിയബിൾ

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: OK
ml: ശരി

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Site information
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങള്‍

en: Installed %module module.
ml: %module മോഡ്യൂള്‍ സ്ഥാപിച്ചു.

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
