Drulenium (7.x-1.0-beta10) - en to te translation catalogue (23 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Log
te: చిట్టా

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Test
te: పరీక్ష

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: type
te: రకము

en: User
te: వాడుకరి

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Release
te: విడుదల

en: Last checked: @time ago
te: చివరిసారి చూసినది: @time క్రితం
