Drupad (7.x-1.13) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: view
ml: കാണുക

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: access denied
ml: പ്രവേശനം തടഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍
