Drupal core (7.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (748 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: User interface
ml: ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസ്

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Request new password via e-mail.
ml: ഇമെയില്‍ വഴി പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യപ്പെടൂ

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: approve
ml: അംഗീകരിക്കുക

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Approve
ml: അംഗീകരിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Replies
ml: മറുപടികൾ

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: closed
ml: അടച്ചു

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: administrator
ml: കാര്യനിർവാഹകൻ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: Log
ml: ലോഗ്

en: RSS feed
ml: ആർ.എസ്.എസ്. ഫീഡുകൾ

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: not verified
ml: പരിശോധിച്ചിട്ടില്ല

en: new
ml: പുതിയത്

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: cron
ml: ക്രോണ്‍

en: Blue Lagoon (Default)
ml: ബ്ലൂ ലഗൂണ്‍ (ഡിഫാള്‍ട്ട്)

en: Ash
ml: ആഷ്

en: Aquamarine
ml: അക്വാമറൈന്‍

en: Belgian Chocolate
ml: ബെല്‍ജിയന്‍ ചോക്കളേറ്റ്

en: Bluemarine
ml: ബ്ലൂമറൈന്‍

en: Citrus Blast
ml: സിട്രസ് ബ്ലാസ്റ്റ്

en: Cold Day
ml: കോള്‍ഡ് ഡേ

en: Greenbeam
ml: ഗ്രീന്‍ബീം

en: Mediterrano
ml: മെഡിറ്ററാനോ

en: Mercury
ml: മെര്‍ക്കുറി

en: Olivia
ml: ഒളിവിയ

en: Pink Plastic
ml: പിങ്ക് പ്ലാസ്റ്റിക്ക്

en: Shiny Tomato
ml: ഷൈനി ടുമാറ്റൊ

en: Teal Top
ml: ടീല്‍ ടോപ്പ്

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: view
ml: കാണുക

en: updated
ml: പുതുക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: Weekly
ml: പ്രതിവാര

en: None
ml: ഇല്ല

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Help text
ml: സഹായം

en: Types
ml: തരങ്ങൾ

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: root
ml: റൂട്ട്

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Core
ml: കോര്‍

en: Time
ml: സമയം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: History
ml: ചരിത്രം

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Menu
ml: മെനു

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: mail
ml: കത്ത്

en: actions
ml: പ്രവൃത്തികള്‍

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: read more
ml: കൂടുതല്‍ വായിക്കൂ

en: Update interval
ml: പുതുക്കല്‍ ഇടവേള

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: You are not authorized to access this page.
ml: താങ്കള്‍ക്ക് ഈ താളിലേക്ക് പ്രവേശനാനുമതി ഇല്ല.

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Database type
ml: വിവരശേഖരത്തിന്റെ തരം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: file
ml: ഫയൽ

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Node
ml: നോഡ്

en: Save categories
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: Parent item
ml: പാരന്റ് ഐറ്റം

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: 1 hour | @count hours
ml[0]: ഒരു മണിക്കൂര്‍
ml[1]: @count മണിക്കൂര്‍

en: 1 day | @count days
ml[0]: 1 ദിവസം

en: Configuration saved.
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: php
ml: പി.എച്ച്.പി

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Up to date
ml: നവീനമാണ്

en: Out of date
ml: പഴയത്

en: Left sidebar
ml: ഇടത്തെ വശപ്പട്ട

en: Right sidebar
ml: വലത്തെ വശപ്പട്ട

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: Selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: You must enter a category.
ml: താങ്കൾ നിർബന്ധമായും ഒരു കാറ്റഗറി തെരഞ്ഞെടുക്കണം.

en: Your name
ml: താങ്കളുടെ പേര്

en: Send e-mail
ml: ഇ-മെയില്‍ അയക്കൂ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Locale
ml: ഭാഷ

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Time zone
ml: സമയമേഖല

en: Severity
ml: തീവ്രത

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Mode
ml: മോഡ്

en: configure
ml: ക്രമീകരണം

en: %age old
ml: %age വയസ്സ്

en: %ago ago
ml: %ago മുന്‍പ്

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: The feed %feed has been updated.
ml: %feed എന്ന ഫീഡ് പുതുക്കി.

en: Feed %feed deleted.
ml: %feed ഫീഡ് നീക്കം ചെയ്തു.

en: The feed %feed has been deleted.
ml: %feed എന്ന ഫീഡ് നീക്കം ചെയ്തു.

en: Feed %feed added.
ml: %feed ഫീഡ് പുതിയതായി ചേര്‍ത്തു.

en: The feed %feed has been added.
ml: %feed എന്ന ഫീഡ് കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

en: This field is required.
ml: ഈ ഫീല്‍ഡ് ആവശ്യമാണ്.

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Scale
ml: തോത്

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Code
ml: കോഡ്

en: Recipient
ml: സ്വീകർത്താവ്

en: security
ml: സുരക്ഷിതത്വം

en: Egypt
ml: ഈജിപ്റ്റ്‌

en: Israel
ml: ഇസ്രേല്‍

en: Iran
ml: ഇറാന്‍

en: Tonga
ml: ടൊഗ

en: Brazil
ml: ബ്രസീല്‍

en: Jamaica
ml: ജമൈക്ക

en: Japan
ml: ജപ്പാന്‍

en: Libya
ml: ലിബിയ

en: Navajo
ml: നവജോ

en: am
ml: രാവിലെ

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Color
ml: നിറം

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: access denied
ml: പ്രവേശനം തടഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Install
ml: സജ്ജീകരിക്കുക

en: Integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: Server settings
ml: സെര്‍വര്‍ ക്രമീകരണം

en: Germany
ml: ജര്‍മ്മനി

en: Afghanistan
ml: അഫ്ഘാനിസ്ഥാന്‍

en: Albania
ml: അല്ബാനിയ

en: Algeria
ml: അള്‍ജീരിയ

en: Angola
ml: അംഗോള

en: Aruba
ml: അറുബ

en: Australia
ml: ഓസ്ട്രേലിയ

en: Austria
ml: ഓസ്ട്രിയ

en: Bahamas
ml: ബഹാമാസ്

en: Bahrain
ml: ബഹറിന്‍

en: Bangladesh
ml: ബംഗ്ലാദേശ്

en: Belgium
ml: ബെല്‍ജിയം

en: Bermuda
ml: ബെര്‍മുഡ

en: Bhutan
ml: ഭുട്ടാന്‍

en: Bolivia
ml: ബോളീവിയ

en: Bulgaria
ml: ബള്‍ഗേറിയ

en: Cambodia
ml: കംബോഡിയ

en: Canada
ml: കാനഡ

en: Christmas Island
ml: ക്രിസ്മസ്‌ ഐലന്‍റ്

en: Cyprus
ml: സൈപ്രസ്

en: Czech Republic
ml: ചെക്ക്‌ റിപ്പബ്ലിക്ക്

en: Denmark
ml: ഡെന്മാര്‍ക്ക്‌

en: Dominica
ml: ഡൊമിനിക്ക

en: Dominican Republic
ml: ഡൊമിനിക്കന്‍ റിപ്പബ്ലിക്ക്

en: Finland
ml: ഫിന്‍ലന്‍ഡ്‌

en: France
ml: ഫ്രാന്‍സ്‌

en: Gabon
ml: ഗാബോണ്‍

en: Ghana
ml: ഘാന

en: Greece
ml: ഗ്രീസ്

en: Greenland
ml: ഗ്രീന്‍ലാന്‍ഡ്‌

en: Guinea
ml: ഗിനിയ

en: Hungary
ml: ഹംഗറി

en: Iceland
ml: ഐസ് ലാന്‍ഡ്‌

en: India
ml: ഇന്ത്യ

en: Indonesia
ml: ഇന്തോനേഷ്യ

en: Iraq
ml: ഇറാഖ്

en: Italy
ml: ഇറ്റലി

en: Jordan
ml: ജോര്‍ദാന്‍

en: Kenya
ml: കെനിയ

en: Kuwait
ml: കുവൈറ്റ്‌

en: Lebanon
ml: ലെബനോണ്‍

en: Liberia
ml: ലൈബീരിയ

en: Moldova
ml: മോള്ഡോവ

en: Monaco
ml: മൊണാക്കോ

en: Morocco
ml: മൊറോക്കോ

en: Nauru
ml: നവോറു

en: North Korea
ml: ഉത്തര കൊറിയ

en: Sri Lanka
ml: ശ്രീലങ്ക

en: Switzerland
ml: സ്വിറ്റ്സര്‍ലന്‍ഡ്

en: United Arab Emirates
ml: ഐക്യ അറബ് എമിറേറ്റുകൾ

en: Table prefix
ml: ടേബിള്‍ പ്രിഫിക്സ്

en: Database username
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ ഉപയോക്താവ്

en: Database password
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ രഹസ്യ വാക്ക്

en: Database name
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ പേര്

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Syslog
ml: സിസ്‌ലോഗ്

en: Arabic
ml: അറബി

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: Italian
ml: ഇറ്റാലിയന്‍

en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

en: Japanese
ml: ജപ്പാനീസ്

en: Korean
ml: കൊറിയന്‍

en: Allowed HTML tags
ml: അനുവദനീയമായ HTML ടാഗുകള്‍

en: The category %category has been updated.
ml: %category വിഭാഗം പുതുക്കി.

en: Category %category deleted.
ml: %category വിഭാഗം നീക്കം ചെയ്തു.

en: The category %category has been deleted.
ml: %category വിഭാഗം നീക്കം ചെയ്തു.

en: Category %category added.
ml: %category വിഭാഗം പുതിയതായി ചേര്‍ത്തു.

en: The category %category has been added.
ml: %category വിഭാഗം പുതിയതായി ചേര്‍ത്തു.

en: 1 item | @count items
ml[0]: ഒരെണ്ണം
ml[1]: @count ഏണ്ണം

en: menu
ml: മെനു

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Language file
ml: ഭാഷാ ഫയല്‍

en: Refine
ml: ശുദ്ധിചെയ്ത

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

en: @time ago
ml: @time സമയം മുമ്പ്

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Site information
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങള്‍

en: critical
ml: അടിയന്തിരം

en: The specified passwords do not match.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പ്രവേശന വാക്കുകള്‍ സാമ്യമല്ല.

en: Track
ml: ചരണപഥം

en: Link color
ml: കണ്ണിയുടെ നിറം

en: Fiji
ml: ഫിജി

en: South Korea
ml: ദക്ഷിണ കൊറിയ

en: Vietnam
ml: വിയറ്റ്നാം

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: <a href="@link" title="@title">more</a>
ml: <a href="@link" title="@title">കൂടുതല്‍</a>

en: image
ml: ചിത്രം

en: Action '%action' added.
ml: '%action' എന്ന പ്രവര്‍ത്തി ചേര്‍ത്തിരിക്കുന്നു.

en: Remove orphaned actions
ml: അനാഥമായ പ്രവര്‍ത്തികള്‍ നീക്കം ചെയ്യൂ

en: JPEG quality
ml: JPEG നിലവാരം

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: Finished
ml: പൂര്‍ത്തിയായി

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ml: ഫയല്‍ അപ്‌ലോഡ് പ്രശ്നം. അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫയല്‍ നീക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.

en: The specified date is invalid.
ml: എഴുതിയ തീയ്യതി സാധുവല്ല.

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക.

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to page @number
ml: പേജ് @number ലേക്ക് പോകുക

en: English name
ml: ഇംഗ്ലീഷ് പേര്

en: Native name
ml: സ്വത്വമായ പേര്

en: Default time zone
ml: ഡിഫാള്‍ട്ട് സമയ മേഖല

en: Float
ml: ഫ്ലോട്ട്

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

en: Date - newest first
ml: തീയ്യതി - പുതിയവ ആദ്യം

en: Date - oldest first
ml: തീയ്യതി - പഴയവ ആദ്യം

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: debug
ml: ഡീബഗ്

en: file system
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: KB
ml: കെ.ബി.

en: Page not found
ml: താള്‍ കണ്ടെത്തിയില്ല

en: info
ml: വിവരം

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: The directory %directory does not exist.
ml: പ്രസ്തുത ഡയറക്റ്ററി %directory നിലവിലില്ല.

en: - Please choose -
ml: - ദയവായി തെരഞ്ഞെടുക്കുക -

en: !title feed
ml: !title ഫീഡ്

en: Clean URLs
ml: ക്ലീന്‍ യു.ആര്‍.എല്ലുകള്‍

en: ajax
ml: അജാക്സ്

en: 1 year | @count years
ml[0]: 1 കൊല്ലം

en: 1 week | @count weeks
ml[0]: 1 ആഴ്ച്ച

en: 1 min | @count min
ml[0]: 1 മിനുട്ട്

en: 1 sec | @count sec
ml[0]: 1 സെക്കന്റ്

en: Bulgarian
ml: ബള്‍ഗേറിയന്‍

en: Croatian
ml: ക്രോഷ്യന്‍

en: Czech
ml: ചെക്ക്

en: Danish
ml: ഡാനിഷ്

en: Dutch
ml: ഡച്ച്

en: Finnish
ml: ഫിന്നിഷ്

en: German
ml: ജര്‍മ്മന്‍

en: Greek
ml: ഗ്രീക്ക്

en: Hebrew
ml: ഹീബ്ര്യു

en: Hungarian
ml: ഹംഗേറിയന്‍

en: Indonesian
ml: ഇന്‍ഡോനേഷ്യന്‍

en: Polish
ml: പോളിഷ്

en: Romanian
ml: റൊമാനിയന്‍

en: Russian
ml: റഷ്യന്‍

en: Slovak
ml: സ്ലോവക്

en: Swedish
ml: സ്വീഡിഷ്

en: Turkish
ml: ടര്‍ക്കിഷ്

en: Send message
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുക

en: The file could not be created.
ml: ഫയല്‍ നിര്‍മ്മിക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
ml: സാധുതാ പ്രശ്നം, ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിക്കൂ. പ്രശ്നം തുടരുകയാണെങ്കില്‍, സൈറ്റ് മേല്‍നോട്ടക്കാരനുമായി ബന്ധപ്പെടൂ.

en: Database host
ml: വിവരശേഖര ഹോസ്റ്റ്

en: Install profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ സ്ഥാപിക്കു

en: Web server
ml: വെബ് സെർവർ

en: sort by @s
ml: അടുക്കു @s

en: and
ml: കൂടാതെ

en: where
ml: എവിടെ

en: Stack overflow: too many calls to actions_do(). Aborting to prevent infinite recursion.
ml: സ്റ്റാക്ക് ഓവര്‍ഫ്ലോ: actions_do() എന്നതിലേക്ക് ധാരാളം വിളികള്‍. അനന്തമായ ആവര്‍ത്തനം ഒഴിവാക്കാന്‍ വേണ്ടി ഉപേക്ഷിക്കുന്നു.

en: Action %action saved.
ml: ആക്ഷന്‍ %action സേവ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: Path prefix
ml: മര്‍ഗ്ഗ-പൂര്‍വ്വപ്രത്യയം

en: Lithuanian
ml: ലിതുവാനിയന്‍

en: File to import not found.
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്യാനുള്ള ഫയല്‍ കണ്ടില്ല.

en: The translation import failed, because the file %filename could not be read.
ml: പരിഭാഷ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ പറ്റുന്നില്ല; കാരണം %filename വായിക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" was expected but not found on line %line.
ml: പരിഭാഷപ്പെടുത്തിയ ഫയല്‍ %filename എന്തോ പ്രശ്നമുണ്ട്‌:  "msgstr" ആണ് പ്രതീക്ഷിച്ചതെങ്കിലും പക്ഷെ വരി %line ല്‍ കണ്ടില്ല.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid_plural" was expected but not found on line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename ല്‍ പ്രശ്നമുണ്ട്‌. "msgid_plural" ആണ് പ്രതീക്ഷിച്ചത്. പക്ഷേ %line ല്‍ അത് കണ്ടില്ല.

en: The translation file %filename contains a syntax error on line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename വരി %line ല്‍ ഒരു സിന്റാക്സ് പ്രശ്നമുണ്ട്‌.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid" is unexpected on line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename ല്‍ പ്രശ്നമുണ്ട്‌.  "msgid" അവിചാരിതമായി വരി %lineല്‍ ഉണ്ട്.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr[]" is unexpected on line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename ല്‍ പ്രശ്നമുണ്ട്‌. "msgstr[]" അവിചാരിതമായി വരി %line ല്‍ ഉണ്ട്.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" is unexpected on line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename ല്‍ പ്രശ്നമുണ്ട്‌. "msgstr" അവിചാരിതമായി വരി %lineല്‍ ഉണ്ട്.

en: The translation file %filename ended unexpectedly at line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename അവിചാരിതമായി വരി %line ല്‍ അവസാനിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Save translations
ml: വിവര്‍ത്തനം സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Export template
ml: ഫലകം കയറ്റുമതി

en: Not enabled
ml: സജ്ജമല്ല

en: Original text
ml: യഥാര്‍ത്ഥ പാഠം

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
ml: സുരക്ഷാപ്രശ്നത്താല്‍ താങ്കള്‍ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫയലിന്റെ പേര് %filename എന്നാക്കി മാറ്റിയിരിക്കുന്നു.

en: notice
ml: അറിയിപ്പ്

en: 1 month | @count months
ml[0]: ഒരു മാസം
ml[1]: @count മാസങ്ങള്‍

en: Direction
ml: ദിശ

en: Password field is required.
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ആവശ്യമാണ്.

en: Confirm password
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ഉറപ്പാക്കു

en: Montenegro
ml: മോന്റെനെഗ്രോ

en: Afar
ml: അഫാര്‍

en: Somali
ml: സോമാലി

en: Komi
ml: കോമി

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
ml: സുരക്ഷാ മുന്നറിയിപ്പ്: എഴുതാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല. ദയവായി താങ്കളുടെ ഡയറക്റ്ററിയില്‍ %directory ഈ വരികളുള്ള <code>!htaccess</code> ഒരു .htaccess ഫയല്‍ നിര്‍മ്മിക്കൂ.

en: The specified file %file could not be copied.
ml: നിര്‍ദ്ദിഷ്‌ട പ്രമാണം %file പകര്‍ത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The file %file could not be saved, because it exceeds %maxsize, the maximum allowed size for uploads.
ml: അനുവദിക്കപ്പെട്ട പരമാവധി ഫയല്‍ വലുപ്പമായ  %maxsize നെക്കാള്‍ കൂടിയിരിക്കുന്നു എന്ന കാരണത്താല്‍ ഫയല്‍ %file സൂക്ഷിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
ml: അപ്‌ലോഡ് മുഴുവനായിട്ടില്ല എന്ന കാരണത്താല്‍ ഫയല്‍ %file സൂക്ഷിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ml: എന്തോ അറിയപ്പെടാത്ത പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു എന്നതിനാല്‍ %file ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The specified file %name could not be uploaded.
ml: നിര്‍ദ്ദിഷ്‌ട പ്രമാണം %name അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ml: ഇപ്പറയുന്ന ഫയല്‍ എക്സ്റ്റന്‍ഷനുകള്‍ മാത്രമേ അനുവദനീയമായുള്ളൂ: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
ml: പരമാവധി ഫയല്‍ വലിപ്പം %maxsize നെക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ വലിപ്പം (%filesize) ഉള്ള ഫയല്‍ .

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
ml: ഫയലിന്റെ സൈസ് %filesize ഡിസ്ക് ക്വാട്ട %quota യെ അധികരിച്ചേക്കാം.

en: Only JPEG, PNG and GIF images are allowed.
ml: JPEG, PNG, GIF എന്നീ ചിത്രങ്ങള്‍ മാത്രമേ സാധ്യമാകൂ.

en: The image was resized to fit within the maximum allowed dimensions of %dimensions pixels.
ml: ചിത്രം പരമാവധി അനുവദനീയമായ അളവുകളില്‍ %dimensions ഒതുങ്ങാന്‍ വേണ്ടി അളവ് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു.

en: The image is too large; the maximum dimensions are %dimensions pixels.
ml: ചിത്രം പരമാവധി അനുവദനീയമായ അളവ്‌ %dimensions പിക്സലുകളില്‍ കവിഞ്ഞതാണ്.

en: The image is too small; the minimum dimensions are %dimensions pixels.
ml: ഇമേജ് വളരെ ചെറുതായി പോയി; മിനിമം അളവ് %dimensions പിക്സലുകള്‍ ആണ്.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
ml: അപ്‌ലോഡ് പ്രശ്നം. അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യപ്പെട്ട ഫയല്‍ %file ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തേക്ക് %destination മാറ്റാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല.

en: Database port
ml: ഡാറ്റാബേസ് പോര്‍ട്ട്

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
ml: ഈ ഐച്ഛികങ്ങള്‍ അഥവാ ഓപ്ഷന്‍സ് ചില സൈറ്റുകള്‍ക്കേ അത്യാവശ്യമുള്ളൂ. താങ്കള്‍ക്ക് ഇവിടെ എന്തു തെരഞ്ഞെടുക്കണമെന്നറിയില്ല എങ്കില്‍ പ്രത്യേകിച്ചൊന്നും തെരഞ്ഞെടുക്കാതിരിക്കുകയോ, താങ്കളുടെ ഹോസ്റ്റിങ്ങ് പ്രൊവൈഡറുമായി അന്വേഷിക്കുകയോ ചെയ്യാവുന്നതാണ്.

en: If your database is located on a different server, change this.
ml: താങ്കളുടെ ഡാറ്റാബേസ്‌ മറ്റൊരു സെര്‍വറിലാണെങ്കില്‍, ഇതു മാറ്റൂ.

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
ml: താങ്കളുടെ ഡാറ്റബേസ് ഒരു സാധാരണമല്ലാത്തെ പോര്‍ട്ട് ആണ് ഉപയോഗിക്കുന്നെങ്കില്‍, ആ പോര്‍ട്ട് നമ്പര്‍ ഇവിടെ നല്‍കൂ.

en: Database port must be a number.
ml: ഡാറ്റാബേസിന്റെ പോര്‍ട്ട് ഒരു സംഖ്യ തന്നെ ആയിരിക്കണം.

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
ml: സ്പേസ്, കുത്ത്,ഹൈഫന്‍,അണ്ടര്‍സ്കോര്‍ എന്നീ ചിഹ്നങ്ങള്‍ മാത്രം അനുവദിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Boolean
ml: ബൂളിയന്‍

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ml: അനുവദനീയമല്ലാത്ത ഉപാധി കണ്ടെത്തിയിരിക്കുന്നു. ദയവായി സൈറ്റ് പരിപാലകനുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ml: !name എലമെന്റിന്റെ നിയമാനുസൃതമല്ലാത്ത ചോയ്സ് %choice.

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ

en: MIME type
ml: MIME തരം

en: File system
ml: ഫയൽ സിസ്റ്റം

en: All languages
ml: എല്ലാ ഭാഷകളും

en: Add language
ml: ഭാഷകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കൂ

en: Are you sure you want to delete the language %name?
ml: ഭാഷ %name നീക്കം ചെയ്യപ്പെടണമെന്ന് താങ്കള്‍ക്കുറപ്പാണോ?

en: The language %locale has been removed.
ml: %locale എന്ന ഭാഷ നീക്കം ചെയ്യപ്പെട്ടു.

en: Are you sure you want to delete the string "%source"?
ml: "%source" പദം എടുത്തു കളയട്ടെ ?

en: Deleting the string will remove all translations of this string in all languages. This action cannot be undone.
ml: ഈ പദം കളയുക ആണെങ്കില്‍ എല്ലാ ഭാഷയിലെ പദങ്ങളും പോകും . ഈ പ്രക്രിയ പിന്നീടു തിരുത്താന്‍ പറ്റുനതല്ല

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
ml: ചിത്രം കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ വേണ്ടി തെരെഞ്ഞെടുത്ത %toolkit എന്ന പണിസഞ്ചിക്ക്  %function  എന്ന പ്രക്രിയ കൃത്യമായി ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The directory %file is not protected from modifications and poses a security risk. You must change the directory's permissions to be non-writable.
ml: ഫയൽ %file ഡിറക്റ്ററി മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തന്നതിന് അനുവദിച്ചിരിക്കുന്നു. ഇതൊരു സുരക്ഷാപ്രശ്നമാണ്. പ്രസ്തുത ഡിറക്റ്ററി, അത്യാവശ്യമായി നോൺ-റൈറ്റബിൾ പെർമിഷൻ ആക്കി മാറ്റേണ്ടിയിരിക്കുന്നു.

en: Administration pages
ml: കാര്യനിര്‍വാഹക താള്‍

en: Currently using !item !version
ml: ഇപ്പോള്‍ ഉപയോഗത്തിലിരിക്കുന്നത് !item !version

en: Hindi
ml: ഹിന്ദി

en: Initializing.
ml: പ്രാരംഭ നടപടികള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നു

en: An error has occurred.
ml: ഒരു പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Please continue to <a href="@error_url">the error page</a>
ml: ദയവായി <a href="@error_url"> എന്ന പിശകു താളിലേക്ക് പോവുക</a>

en: HTTP POST is required.
ml: HTTP POST ആവശ്യമാണ്.

en: 0 sec
ml: പൂജ്യം സെക്കന്റ്

en: form
ml: ഫോം

en: alert
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: emergency
ml: അടിയന്തരാവസ്ഥ

en: The translation import of %filename failed.
ml: പരിഭാഷ ചെയ്ത ഫയല്‍ %filename ഇറക്കുമതി വിജയിച്ചില്ല.

en: Poll
ml: തെരഞ്ഞെടുപ്പ്

en: Cron has been running for more than an hour and is most likely stuck.
ml: ക്രോണ്‍ ഒരു മണിക്കൂറിലധികമായി തുടര്‍ന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്നു, മിക്കവാറും ഇത് സ്തംഭിച്ചതാവാം.

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
ml: ക്രോണ്‍ തുടര്‍ന്നു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോള്‍  തന്നെ വീണ്ടും പ്രവര്‍ത്തിപ്പികുവാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നു.

en: Cron run completed.
ml: ക്രോണ്‍ പ്രവര്‍ത്തനം പൂര്‍ത്തിയായി.

en: HTTP request status
ml: എച്ച്.ടിടിപി റിക്വസ്റ്റ് സ്റ്റാറ്റസ്

en: Already added languages
ml: നിലവില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെട്ട ഭാഷകള്‍

en: Language name
ml: ഭാഷയുടെ പേര്

en: Catalan
ml: കാറ്റലന്‍

en: Drag to re-order
ml: പുനഃക്രമീകരിക്കാൻ വലിച്ചിടുക

en: The requested page could not be found.
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട താള്‍ കണ്ടെത്തുവാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Requirements problem
ml: അവശ്യവസ്തുക്കളുടെ പ്രശ്നങ്ങള്‍

en: Database configuration
ml: വിവരശേഖര ക്രമീകരണം

en: Your web server does not appear to support any common database types. Check with your hosting provider to see if they offer any databases that <a href="@drupal-databases">Drupal supports</a>.
ml: താങ്കളുടെ വെബ്‌സെര്‍വര്‍ സാധാരണയുള്ള ഡാറ്റാബേസുകള്‍ പിന്‍തുണയ്ക്കുന്നതായി കാണുന്നില്ല. ഹോസ്റ്റിങ് ദാതാവുമായി <a href="@drupal-databases">ഡ്ര്യൂപല്‍ പിന്‍തുണയ്ക്കുന്ന</a> ഡാറ്റാബേസുകള്‍ ഉണ്ടോ എന്നന്വേഷിക്കൂ.

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
ml: താങ്കളുടെ @drupal ഡാറ്റകള്‍ ശേഖരിക്കുന്ന ഡാറ്റാബേസ് തരം.

en: The name of the database your @drupal data will be stored in. It must exist on your server before @drupal can be installed.
ml: താങ്കളുടെ @drupal വിവരങ്ങള്‍ ശേഖരിക്കുന്ന ഡാറ്റാബേസിന്റെ പേര്. പ്രസ്തുത ഡാറ്റാബേസ് താങ്കളുടെ വെബ് സെര്‍വറില്‍  @drupal സജ്ജീകരിക്കുന്നതിനു മുമ്പ് നിലവിലില്‍ ഉണ്ടായിരിക്കേണ്ടതാണ്.

en: If more than one application will be sharing this database, enter a table prefix such as %prefix for your @drupal site here.
ml: ഒന്നിലധികം അപ്ലിക്കേഷനുക‌ള്‍ പ്രസ്തുത ഡാറ്റാബേസ് ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ടെങ്കില്‍, താങ്കളുടെ @drupal സൈറ്റിന്റെ ടേബിള്‍ പ്രിഫിക്സ്  %prefix തുടങ്ങിയവ നല്‍കൂ.

en: The database table prefix you have entered, %db_prefix, is invalid. The table prefix can only contain alphanumeric characters, periods, or underscores.
ml: താങ്കള്‍ നല്‍കിയ ഡാറ്റാബേസ് ടേബിള്‍ പ്രിഫിക്സ് %db_prefix, ശരിയല്ല. ടേബിള്‍ പ്രിഫിക്സില്‍ ആല്‍ഫാന്യൂമറിക്ക് ക്യാരക്റ്ററുകളും കുത്തും അണ്ടര്‍സ്കോറും മാത്രമേ ഉപയോഗിക്കാവൂ.

en: Select an installation profile
ml: ഒരു ഇന്‍സ്റ്റാലേഷന്‍ പ്രൊഫൈല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ.

en: Choose language
ml: ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: With the addition of an appropriate translation package, this installer is capable of proceeding in another language of your choice. To install and use Drupal in a language other than English:
ml: അനുയോജ്യമായ മറ്റ് ഭാഷാ പാക്കേജുകളുടെ സഹായത്തോടെ, താങ്കള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുന്ന ലഭ്യമായ എല്ലാ ഭാഷകളിലും തുടരാവുന്നതാണ്. ഇംഗ്ലീഷിലല്ലാത്ത ഭാഷകളില്‍ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുന്നതിന്:

en: Determine if <a href="@translations" target="_blank">a translation of this Drupal version</a> is available in your language of choice. A translation is provided via a translation package; each translation package enables the display of a specific version of Drupal in a specific language. Not all languages are available for every version of Drupal.
ml: താങ്കള്‍ തെരെഞ്ഞെടുത്ത ഭാഷയില്‍ <a href="@translations" target="_blank">ഈ ദ്രുപല്‍ പതിപ്പിന്റെ തര്‍ജ്ജമ</a> നിലവിലുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുക. തര്‍ജ്ജമയുടെ ഒരു ഭാണ്ഡമായാണ് വിവര്‍ത്തനം ലഭ്യമാകുന്നത്; ഓരോ ഭാണ്ഡവും ഒരു നിശ്ചിത ഭാഷയിലും പതിപ്പിലുമുള്ള ദ്രുപലിനു വേണ്ടിയുള്ളവയാണ്. എല്ലാ ഭാഷകളും എല്ലാ ദ്രുപലുകള്‍ക്കും ഉപകരിക്കുന്നവയല്ല.

en: If an alternative translation package of your choice is available, download and extract its contents to your Drupal root directory.
ml: താങ്കള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുന്ന ഭാഷ ലഭ്യമാണെങ്കില്‍ പ്രസ്തുത ഭാഷയിലുള്ള പാക്കേജ് ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത ശേഷം പ്രസ്തുത പാക്കേജ് ഡ്ര്യൂപലിന്റെ റൂട്ട് ഡയറക്ടറിയില്‍ എക്സ്റ്റ്രാക്റ്റ് ചെയ്യൂ.

en: Return to choose language using the second link below and select your desired language from the displayed list. Reloading the page allows the list to automatically adjust to the presence of new translation packages.
ml: താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന രണ്ടാമത്തെ ലിങ്കില്‍ നിന്നും താങ്കളുടെ ഭാഷ തെരഞെടുക്കാന്‍ മടങ്ങിപ്പോകൂ. ഈ പേജ് റീലോഡ് ചെയ്താല്‍ പ്രസ്തുത ഭാഷയില്‍ വിവരങ്ങള്‍ യാന്ത്രികമായി തന്നെ ലഭ്യമാകും.

en: Alternatively, to install and use Drupal in English, or to defer the selection of an alternative language until after installation, select the first link below.
ml: അല്ലെങ്കില്‍, മറ്റ് ഭാഷകള്‍ വെണ്ടാതെ ഇംഗ്ലീഷില്‍ തന്നെ തുടരാന്‍ താഴ പറയുന്ന ആദ്യത്തെ ലിങ്ക് തെരഞ്ഞെടുക്കൂ.

en: How should the installation continue?
ml: എങ്ങനെ ഇന്‍സ്റ്റാലേഷന്‍ തുടരണം?

en: Continue installation in English
ml: സ്ഥാപിക്കുന്നത് ഇംഗ്ലീഷില്‍ തുടരൂ

en: Return to choose a language
ml: മറ്റു ഭാഷകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കാന്‍ തിരികെ പോകു

en: Learn how to install Drupal in other languages
ml: മറ്റു ഭാഷകളില്‍ ഡ്ര്യൂപല്‍ സ്ഥാപിക്കേണ്ട വിധം പഠിക്കൂ

en: (built-in)
ml: (സാധാരണമായി ഉള്‍പെട്ട)

en: No profiles available
ml: ഒരു പ്രൊഫൈലും ലഭ്യമല്ല

en: Drupal already installed
ml: ഡ്ര്യൂപല്‍ മുമ്പുതന്നെ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: <ul><li>To start over, you must empty your existing database.</li><li>To install to a different database, edit the appropriate <em>settings.php</em> file in the <em>sites</em> folder.</li><li>To upgrade an existing installation, proceed to the <a href="@base-url/update.php">update script</a>.</li><li>View your <a href="@base-url">existing site</a>.</li></ul>
ml: <ul><li>ആദ്യം മുതല്‍ തുടരണമെങ്കില്‍ നിലവിലുള്ള ഡാറ്റബേസ് കാലിയാക്കണം.</li><li> മറ്റൊരു ഡാറ്റാബേസിലേക്ക് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യാന്‍ <em>sites</em>എന്ന ഫോൾഡറില്‍ ഉള്ള ഉചിതമായ <em>settings.php</em> ഫയൽ എഡിറ്റ് ചെയ്യൂ.</li><li>നിലവിലുള്ളവ അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യാൻ <a href="@base-url/update.php">അപ്ഡേട് സ്ക്രിപ്റ്റ്</a>പ്രവർത്തിപ്പിക്കൂ. </li><li>താങ്കളുടെ <a href="@base-url">നിലവിലുള്ള സൈറ്റ് കാണൂ</a>.</li></ul>

en: Installing @drupal
ml: @drupal സ്ഥാപിക്കുന്നു

en: The installation has encountered an error.
ml: സ്ഥാപനത്തില്‍ ഒരു പ്രശ്നം കണ്ടെത്തി.

en: Configure site
ml: സൈറ്റ് ക്രമീകരിക്കു

en: All necessary changes to %dir and %file have been made. They have been set to read-only for security.
ml: %dir , %file എന്നീവയില്‍ അവശ്യമയ മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തിയിരിക്കുന്നു. അവയെല്ലാം സുരക്ഷയ്ക്ക് വേണ്ടി വായന മാത്രം ആക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: @drupal installation complete
ml: @drupal ഇന്‍സ്റ്റാളേഷന്‍ മുഴുവനായി.

en: Installed %module module.
ml: %module മോഡ്യൂള്‍ സ്ഥാപിച്ചു.

en: Choose profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ

en: Verify requirements
ml: ആവശ്യകതകള്‍ പരിശോധിക്കൂ

en: Set up database
ml: വിവരശേഖര സജ്ജീകരണം

en: Set up translations
ml: പരിഭാഷകള്‍ ക്രമീകരിക്കു

en: Install site
ml: സൈറ്റ് സ്ഥാപിക്കു

en: Finish translations
ml: പരിഭാഷ മുഴുവനാക്കൂ

en: Site e-mail address
ml: സൈറ്റിന്റെ ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
ml: റെജിസ്റ്റ്രേഷന്‍, പുതിയ പ്രവേശന വാക്ക് ആവശ്യപ്പെടല്‍, തുടങ്ങിയ ഉപയോഗങ്ങള്‍ക്കായി ഉള്ള യാന്ത്രികമായ ഇ-മെയിലുകളില്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായ <em>ഫ്രം</em> ഇ-മെയില്‍ വിലാസം. (താങ്കളുടെ സൈറ്റിന്റെ പേരില്‍ അവസാനിക്കുന്ന ഡോമൈന്‍ നാമം ഉപയോഗിക്കുന്ന ഇ-മെയില്‍ വിലാസം പ്രസ്തുത മെയിലുകള്‍ സ്പാം മെയിലായി തരം തിരിക്കാതിരിക്കാന്‍ സഹായകമാകും.)

en: By default, dates in this site will be displayed in the chosen time zone.
ml: തീയ്യതികള്‍ ഡിഫാള്‍ട്ടായി പ്രസ്തുത സമയമേഖലയനുസരിച്ച് കാണിക്കുന്നതാണ്.

en: Update notifications
ml: നവീകരണ അറിയിപ്പുകള്‍

en: Check for updates automatically
ml: നവീകരണങ്ങള്‍ യാന്ത്രികമായി പരിശോധിക്കൂ.

en: Removed orphaned action '%action' from database.
ml: '%action'  എന്ന അനാഥമായ പ്രവര്‍ത്തി വിവരശേഖരത്തില്‍ നിന്നും നീക്കം ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: One orphaned action (%orphans) exists in the actions table. !link | @count orphaned actions (%orphans) exist in the actions table. !link
ml[0]: ഒരു അനാഥ പ്രവര്‍ത്തി (%orphans) പ്രവൃത്തികളുടെ പട്ടികയില്‍ ഉണ്ട്‌. !link
ml[1]: @count അനാഥ പ്രവര്‍ത്തികള്‍ (%orphans) പ്രവൃത്തികളുടെ പട്ടികയില്‍ ഉണ്ട്‌. !link

en: Cron run exceeded the time limit and was aborted.
ml: ക്രോണ്‍ പ്രവര്‍ത്തന സമയ പരിധി കഴിഞ്ഞതിനാല്‍ ഉപേക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: 1 byte | @count bytes
ml[0]: 1 ബൈറ്റ്

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
ml: !name, %max നേക്കാള്‍ കൂടാന്‍ പാടില്ല. ഇപ്പോള്‍ %length ഇത്രയും അക്ഷരങ്ങള്‍ നീളമുണ്ട്‌.

en: Illegal choice %choice in %name element.
ml: %name എലമെന്റ് നിയമാനുസൃതമല്ലാത്ത തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍ %choice.

en: GD2 image manipulation toolkit
ml: ജിഡി2 ഇമേജ് മാനിപ്പുലേഷന്‍ ടൂള്‍കിറ്റ്

en: The GD toolkit is installed and working properly.
ml: ജിഡി ടൂള്‍കിറ്റ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു എന്നുമാത്രമല്ല പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമവുമാണ്.

en: Define the image quality for JPEG manipulations. Ranges from 0 to 100. Higher values mean better image quality but bigger files.
ml: ജെപെഗ് കൈകാര്യം ചെയ്യാന്‍ ആവശ്യമായ ചിത്ര ഗൂണമേന്മകള്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുന്നു. പൂജ്യം മുതൽ നൂറ്‌ വരെയാണ് പരിധി. നൂറിലധികം വരുന്ന പരിധിക്കര്‍ത്ഥം കൂടുതല്‍ നല്ല ചിത്രങ്ങള്‍ ആയിരിക്കുമെങ്കിലും വലിയ ഫയല്‍ വലിപ്പം ആയിരിക്കും.

en: The GD image toolkit requires that the GD module for PHP be installed and configured properly. For more information see <a href="@url">PHP's image documentation</a>.
ml: ജിഡി ഇമേജ് ടൂള്‍കിറ്റിന് പി.എച്.പി ജിഡി മൊഡ്യൂള്‍  ഇൻസ്റ്റാള്‍ ചെയ്യെണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ്. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് <a href="@url">പി.എച്.പിയുടെ ചിത്രങ്ങളുടെ ഡോക്യുമന്റേഷന്‍</a> സന്ദർശിക്കൂ.

en: JPEG quality must be a number between 0 and 100.
ml: ജെപെഗ് നിലവാരം പൂജ്യം മുതല്‍ നൂറുവരെയുള്ള ഏതെങ്കിലും സംഖ്യയായിരിക്കണം.

en: Right to left
ml: വലത്തുനിന്നും ഇടത്തോട്ട്

en: Left to right
ml: ഇടത്തുനിന്നും വലത്തോട്ട്

en: Predefined language
ml: മുന്‍കൂട്ടി തീരുമാനിക്കപ്പെട്ട ഭാഷ

en: Custom language
ml: പ്രത്യേക ഭാഷ

en: Add custom language
ml: പ്രത്യേക ഭാഷ കൂട്ടി ചേര്‍ക്കു

en: Save language
ml: ഭാഷ സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Language name in English
ml: ഭാഷയുടെ ഇംഗ്ലീഷ് പേര്

en: Native language name
ml: ഭാഷയുടെ പേര് (ആ ഭാഷയില്‍ തന്നെ)

en: Name of the language in the language being added.
ml: ഭാഷയുടെ പേര് ചേര്‍ക്കുന്നു

en: Language domain
ml: ഭാഷയുടെ മണ്ഡലം

en: Direction that text in this language is presented.
ml: ഭാഷയിലെ എഴുതുന്ന ദിശ.

en: The language %language (%code) already exists.
ml: %language (%code) എന്ന ഭാഷ നിലവിലുണ്ട്‌.

en: Invalid language code.
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ് നിലവിലില്ല.

en: The English language cannot be deleted.
ml: ഇംഗ്ലീഷ് ഭാഷ നീക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: English (built-in)
ml: ഇംഗ്ലീഷ്  (സ്വതവേ-ഉള്ളത്)

en: English (provided by Drupal)
ml: ഇംഗ്ലീഷ് (ഡ്ര്യൂപല്‍ തരുന്നത്)

en: Search in
ml: ഇവിടെ തിരയു

en: Limit search to
ml: തിരയല്‍ ഇതിലേക്ക് പരിമിതപെടുത്തു

en: All text groups
ml: എല്ലാ ടെക്സ്റ്റ് ഗ്രൂപ്പുകളും

en: Languages not yet added
ml: ഇതുവരെ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെടാത്ത ഭാഷകള്‍

en: Import translation
ml: വിവര്‍ത്തന ഇറക്കുമതി

en: Import into
ml: ഇതിലേക്ക് ഇറക്കുമതി ചെയ്യൂ

en: Choose the language you want to add strings into. If you choose a language which is not yet set up, it will be added.
ml: സ്ട്രിങ്ങുകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെടേണ്ട ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ. സെറ്റപ്പ് ചെയ്യപ്പെടാത്ത ഭാഷയാണ് തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്തെങ്കില്‍ ആ ഭാഷ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെടും.

en: Text group
ml: ടെക്സ്റ്റ് ഗ്രൂപ്പ്

en: The language %language has been created.
ml: ഭാഷ %language നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Export translation
ml: വിവര്‍ത്തന കയറ്റുമതി

en: String not found.
ml: സ്ട്രിങ്ങ് കണ്ടെത്തിയില്ല.

en: The string has been saved.
ml: സ്ട്രിങ്ങ് സൂക്ഷിച്ചുവെച്ചിരിക്കുന്നു.

en: The string has been removed.
ml: സ്ട്രിങ്ങ് നീക്കം ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: The language selected for import is not supported.
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ തെരഞ്ഞെടുത്ത ഭാഷ പിന്‍തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: Starting import
ml: ഇറക്കുമതി തുടങ്ങുന്നു

en: The %language language (%code) has been created.
ml: ഭാഷ %language കോഡ് (%code) നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Exported %locale translation file: %filename.
ml: പരിഭാഷ %locale ഫയല്‍ %filename കയറ്റുമതി ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Exported translation file: %filename.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename കയറ്റുമതി ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: Abkhazian
ml: അബ്ക്ഷാസിയന്‍

en: Avestan
ml: അവെസ്റ്റന്‍

en: Afrikaans
ml: ആഫ്രിക്കന്‍സ്

en: Akan
ml: അകാന്‍

en: Amharic
ml: അംഹാറിക്

en: Assamese
ml: ആസാമീസ്

en: Avar
ml: അവാര്‍

en: Aymara
ml: ഐമാറ

en: Azerbaijani
ml: അസര്‍ബൈജാനി

en: Bashkir
ml: ബഷ്കിര്‍

en: Belarusian
ml: ബേലാറഷ്യന്‍

en: Bihari
ml: ബീഹാറി

en: Bislama
ml: ബിസ്‌ലാമ

en: Bambara
ml: ബമ്പാറ

en: Bengali
ml: ബംഗാളി

en: Tibetan
ml: ടിബറ്റന്‍

en: Breton
ml: ബ്രെട്ടന്‍

en: Bosnian
ml: ബോസ്നിയന്‍

en: Chechen
ml: ചേച്ചന്‍

en: Chamorro
ml: ചമാറോ

en: Corsican
ml: കോര്‍സിക്കന്‍

en: Cree
ml: ക്രീ

en: Old Slavonic
ml: പഴയ സ്ലാവോനിക്

en: Chuvash
ml: ചുവാഷ്

en: Welsh
ml: വെല്‍ഷ്

en: Maldivian
ml: മാല്‍ഡിവിയന്‍

en: Bhutani
ml: ഭൂട്ടാനി

en: Ewe
ml: ഈവ്

en: Esperanto
ml: എസ്പരാന്റോ

en: Estonian
ml: ഈസ്റ്റോണിയന്‍

en: Basque
ml: ബാസ്ക്

en: Persian
ml: പേര്‍ഷ്യന്‍

en: Fulah
ml: ഫുല

en: Faeroese
ml: ഫയറോസ്

en: Frisian
ml: ഫ്രിഷ്യന്‍

en: Irish
ml: ഐറിഷ്

en: Scots Gaelic
ml: സ്കോട്ട് ഗയലിക്

en: Galician
ml: ഗാലിഷ്യന്‍

en: Guarani
ml: ഗുജറാനി

en: Gujarati
ml: ഗുജറാത്തി

en: Manx
ml: മാങ്ക്സ്

en: Hausa
ml: ഹൌസ

en: Hiri Motu
ml: ഹിരി മോട്ടു

en: Armenian
ml: അര്‍മീനിയന്‍

en: Herero
ml: ഹെറാരോ

en: Interlingua
ml: ഇനെര്‍ട്ട്‌ലിംഗ്വ

en: Interlingue
ml: ഇന്റെര്‍ലിംഗ്വെ

en: Igbo
ml: ഇഗ്‌ബോ

en: Inupiak
ml: ഇനുപിയാക്

en: Icelandic
ml: ഐസ്ലാന്റിക്ക്

en: Inuktitut
ml: ഇനുക്ടിടുട്ട്

en: Javanese
ml: ജാവാനീസ്

en: Georgian
ml: ജോര്‍ജിയന്‍

en: Kongo
ml: കോംഗോ

en: Kikuyu
ml: കികുയു

en: Kwanyama
ml: ക്വന്യാമ

en: Kazakh
ml: കസാഖ്

en: Greenlandic
ml: ഗ്രീലാന്റിക്ക്

en: Cambodian
ml: കമ്പോഡിയന്‍

en: Kannada
ml: കന്നഡ

en: Kanuri
ml: കനുറി

en: Kashmiri
ml: കാശ്മീരി

en: Kurdish
ml: കുര്‍ദ്ദിഷ്

en: Cornish
ml: കോര്‍നിഷ്

en: Kirghiz
ml: കിര്‍ഗിസ്

en: Latin
ml: ലാറ്റിന്‍

en: Luxembourgish
ml: ലക്സംബര്‍ഗിഷ്

en: Luganda
ml: ലുഗാണ്ട

en: Lingala
ml: ലിംഗാല

en: Laothian
ml: ലഓതിയന്‍

en: Latvian
ml: ലാറ്റ്വിയന്‍

en: Malagasy
ml: മലഗാസി

en: Marshallese
ml: മാര്‍ഷല്ലെസ്സി

en: Maori
ml: മവോറി

en: Macedonian
ml: മാസിഡോണിയന്‍

en: Malayalam
ml: മലയാളം

en: Mongolian
ml: മംഗോളിയന്‍

en: Moldavian
ml: മോള്‍ഡിവിയന്‍

en: Marathi
ml: മറാഠി

en: Malay
ml: മലയ്

en: Maltese
ml: മാള്‍ട്ടീസ്

en: Burmese
ml: ബര്‍മീസ്

en: North Ndebele
ml: നോര്‍ത്ത് ഡെബെലെ

en: Nepali
ml: നേപ്പാളി

en: Ndonga
ml: ഡോംഗ

en: Norwegian Bokmål
ml: നോര്‍വീജ്യന്‍ ബൊകമാല്‍

en: Norwegian Nynorsk
ml: നോര്‍വീജിയന്‍ നോര്‍സ്ക്

en: South Ndebele
ml: സൌത്ത് ഡെബെലെ

en: Chichewa
ml: ചിചിവെ

en: Occitan
ml: ഓസിട്ടന്‍

en: Oromo
ml: ഒറോമൊ

en: Oriya
ml: ഒറിയ

en: Ossetian
ml: ഒസ്സേഷ്യന്‍

en: Punjabi
ml: പഞ്ചാബി

en: Pali
ml: പാലി

en: Pashto
ml: പഷ്ത്തു

en: Portuguese, Portugal
ml: പോര്‍ചുഗീസ്, പോര്‍ച്ചുഗല്‍

en: Portuguese, Brazil
ml: പോര്‍ച്ചുഗീസ്, ബ്രസീല്‍

en: Quechua
ml: ക്വ്‌വെച്ച്വ

en: Rhaeto-Romance
ml: റിയട്ടോ-റൊമാന്‍സ്

en: Kirundi
ml: കിറുണ്ടി

en: Kinyarwanda
ml: കിന്യാര്‍വണ്ട

en: Sanskrit
ml: സംസ്കൃതം

en: Sardinian
ml: സാര്‍ഡിനിയന്‍

en: Sindhi
ml: സിന്ധി

en: Northern Sami
ml: നോര്‍ത്തേണ്‍ സാമി

en: Sango
ml: സാംഗോ

en: Serbo-Croatian
ml: സെര്‍ബോ-ക്രോഷ്യന്‍

en: Sinhala
ml: സിംഹള

en: Slovenian
ml: സ്ലോവേനിയന്‍

en: Samoan
ml: സമവോന്‍

en: Shona
ml: ഷോണ

en: Albanian
ml: അല്‍ബേനിയന്‍

en: Serbian
ml: സെര്‍ബിയന്‍

en: Siswati
ml: സിസ്വതി

en: Sesotho
ml: സെസോതോ

en: Sudanese
ml: സുഡാനീസ്

en: Swahili
ml: സ്വഹീലി

en: Tamil
ml: തമിഴ്

en: Telugu
ml: തെലുങ്ക്

en: Tajik
ml: താജിക്

en: Thai
ml: തായ്

en: Tigrinya
ml: ടിഗ്രിനിയ

en: Turkmen
ml: ടര്‍ക്ക്മെന്‍

en: Tagalog
ml: ടഗലോഗ്

en: Setswana
ml: സെറ്റ്സ്വാന

en: Tsonga
ml: സോംഗ

en: Tatar
ml: ടാട്ടാര്‍

en: Twi
ml: ത്വി

en: Tahitian
ml: താഹിഷ്യന്‍

en: Uighur
ml: ഉയ്ഘുര്‍

en: Ukrainian
ml: ഉക്രേനിയന്‍

en: Urdu
ml: ഉര്‍ദ്ദു

en: Uzbek
ml: ഉസ്‌ബെക്ക്

en: Venda
ml: വെണ്ട

en: Vietnamese
ml: വിയറ്റ്നാമീസ്

en: Wolof
ml: വോളോഫ്

en: Xhosa
ml: സോസ

en: Yiddish
ml: യിദ്ദിഷ്

en: Yoruba
ml: യോറുബ

en: Zhuang
ml: സ്വാങ്

en: Chinese, Simplified
ml: ചൈനീസ് ലളിതം

en: Chinese, Traditional
ml: ചൈനീസ് പരമ്പരാഗതം

en: Zulu
ml: സുളു

en: sort ascending
ml: ആരോഹണ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക

en: sort descending
ml: അവരോഹണ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക

en: The following errors must be resolved before you can continue the installation process
ml: പ്രദര്‍പ്പിക്കുന്ന നിര്‍ബന്ധമായും ശരിയാക്കണം. ശേഷം തുടരുക.

en: The following error must be resolved before you can continue the installation process
ml: പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുന്ന പ്രശ്നങ്ങള്‍ നിര്‍ബന്ധമായും സജ്ജീകരണം തുടരുന്നതിനു മുമ്പായി ശരിയാക്കു.

en: The following installation warnings should be carefully reviewed
ml: താഴെ പറയുന്ന സജ്ജീകരണ മുന്നറിയിപ്പുകള്‍ സൂക്ഷ്മമായി പരിശോധിക്കണം.

en: The following installation warning should be carefully reviewed
ml: താഴെ പറയുന്ന സജ്ജീകരണ മുന്നറിയിപ്പു് സൂക്ഷ്മമായി പരിശോധിക്കണം.

en: The following installation warnings should be carefully reviewed, but in most cases may be safely ignored
ml: താഴെ പറയുന്ന ഇന്‍സ്റ്റാളേഷന്‍ മുന്നറിയിപ്പുകള്‍ സൂക്ഷ്മമായി പരിശോധിക്കണം, എങ്കിലും മിക്കപ്പോഴും അവ ദോഷം വരാതെ അവഗണിക്കാം.

en: The following installation warning should be carefully reviewed, but in most cases may be safely ignored
ml: താഴെ പറയുന്ന സജ്ജീകരണ മുന്നറിയിപ്പുകള്‍ സൂക്ഷ്മമായി പരിശോധിക്കണം. എങ്കിലും മിക്ക അവസരങ്ങളിലും അവ നിര്‍ദോഷികളാണ്.

en: Unicode library
ml: യൂണിക്കോഡ് ലൈബ്രറി

en: Could not convert XML encoding %s to UTF-8.
ml: XML എന്‍കോഡിങ്ങ് %s UTF-8ലേക്ക് മാറ്റാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.

en: Unspecified error
ml: അറിയപ്പെടാത്ത പ്രശ്നം

en: Enables the use of both personal and site-wide contact forms.
ml: സൈറ്റുമുഖേനയും സ്വകാര്യമായും ബന്ധപ്പെടാനുള്ള ഫോം പ്രാപ്തമാക്കുന്നു.

en: Database logging
ml: വിവരശേഖര പ്രവര്‍ത്തനരേഖ

en: Add alias
ml: അപരനാമം ചേർക്കുക

en: Logs access statistics for your site.
ml: താങ്കളുടെ സൈറ്റിന്റെ ആക്സസ് സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്സ് രേഖപ്പെടുത്തുന്നു.

en: User pictures in comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങളിൽ ഉപയോക്താവിന്രെ ചിത്രങ്ങൾ ഉപയോഗപ്പെടുത്തുക

en: Shortcut icon
ml: കുറുക്കുവഴി ഐക്കൺ

en: Your PHP installation is too old. Drupal requires at least PHP %version.
ml: താങ്കളുടെ പി.എച്ഛ്.പി സജ്ജീകരണം വളരെ പഴയതാണ്. ദ്രുപാലിന് ഏറ്റവും കുറഞ്ഞത് പി.എച്ഛ്.പി %version എങ്കിലും ആവശ്യമാണ്.

en: PHP memory limit
ml: പി.എച്ഛ്.പി മെമ്മറി ലിമിറ്റ്

en: Contact your system administrator or hosting provider for assistance with increasing your PHP memory limit.
ml: പി.എച്ഛ്.പി മെമ്മറി ലിമിറ്റ് കൂട്ടുന്നതിനായി താങ്കളുടെ സിസ്റ്റം അഡ്മിനിസ്റ്റ്രേറ്ററേയോ ഹോസ്റ്റിങ്ങ് പ്രൊവൈഡറേയോ സമീപിക്കൂ.

en: Not protected
ml: സംരക്ഷിതമല്ല

en: Cron has not run recently.
ml: അടുത്ത് ക്രോൺ നടന്നിട്ടില്ല.

en: Cron maintenance tasks
ml: ക്രോൺ മെയിന്റനൻസ് പണികൾ

en: The directory %directory is not writable.
ml: പ്രസ്തുത ഡിറക്റ്ററി %directory എഴുതാൻ അനുവദിക്കുന്നില്ല

en: Database updates
ml: ഡാറ്റാബേസ് അപ്‌ഡേറ്റുകൾ

en: Access to update.php
ml: update.php എന്ന പ്രമാണത്തിലേക്കുള്ള പ്രവേശനം

en: Content translation
ml: ഉള്ളടക്ക വിവര്‍ത്തനം

en: Manages the user registration and login system.
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ അംഗത്വവും പ്രവേശനവും പരിപാലിക്കുന്നു.

en: Garland
ml: ഗാര്‍ലന്റ്

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: Hello <strong>@username</strong>
ml: സ്വാഗതം <strong>@username</strong>

en: Seven
ml: എഴ്

en: You are not allowed to access this page.
ml: താങ്കള്‍ക്ക്  ഈ താളില്‍ പ്രവേശിക്കുവാന്‍ അനുമതിയില്ല.

en: Authorize file system changes
ml: ഫയലുകളുടെ ഘടന പരിവര്‍ത്തനം അനുവദിക്കുക

en: It appears you have reached this page in error.
ml: ഈ താളില്‍ തെറ്റായി വന്നു ചേര്‍ന്നു എന്നാണ് തോന്നുന്നത്.

en: The %file file exists.
ml: %file എന്ന ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ട്.

en: No pending updates.
ml: പുതുക്കല്‍ ഒന്നും ബാക്കിയില്ല.

en: 1 pending update | @count pending updates
ml[0]: ഒരു പുതുക്കല്‍ ബാക്കി
ml[1]: @count പുതുക്കലുകള്‍ ബാക്കി

en: Required modules
ml: ആവശ്യമായ മോട്യുളുകള്‍

en: Required modules not found.
ml: ആവശ്യമായ മോട്യുളുകള്‍ കാണ്മാനില്ല.

[ctx: Long month name]
en: January
ml: ജനുവരി

[ctx: Long month name]
en: February
ml: ഫെബ്രുവരി

[ctx: Long month name]
en: March
ml: മാര്‍ച്ച്‌

[ctx: Long month name]
en: April
ml: ഏപ്രില്‍

[ctx: Long month name]
en: May
ml: മെയ്‌

[ctx: Long month name]
en: June
ml: ജൂണ്‍

[ctx: Long month name]
en: July
ml: ജൂലൈ

[ctx: Long month name]
en: August
ml: ഓഗസ്റ്റ്‌

[ctx: Long month name]
en: September
ml: സെപ്റ്റംബര്‍

[ctx: Long month name]
en: October
ml: ഒക്ടോബര്‍

[ctx: Long month name]
en: November
ml: നവംബര്‍

[ctx: Long month name]
en: December
ml: ഡിസംബര്‍

en: Start with only a few modules enabled.
ml: കുറച്ച് മോഡ്യൂള്‍ മാത്രം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിച്ച് കൊണ്ട് തുടങ്ങുക.

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
