Drupal core (7.77) - en to ta translation catalogue (294 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Reset to defaults
ta: பொதுஇருப்புகளை மீளமைக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: RSS feed
ta: RSS ஊட்டு

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: More
ta: மேலும்

en: not verified
ta: சரிபார்க்கப்படவில்லை

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: new
ta: புதிய

en: error
ta: வழு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: view
ta: நோக்குக

en: updated
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Advanced options
ta: உயர்தர தெரிவுகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு பதிகைத் தகவலும் இல்லை.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Add category
ta: வகையைச் சேர்க்குக

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: புத்தகம்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: History
ta: வரலாறு

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: never
ta: ஒருபோதுமில்லை

en: aggregator
ta: சேகரிப்பான்

en: read more
ta: மேலும் படிக்குக

en: Update interval
ta: இற்றைப்படுத்தல் இடைவெளி

en: The fully-qualified URL of the feed.
ta: ஊட்டினுடைய முழுத் தகுதி பெற்ற முகவரி.

en: You are not authorized to access this page.
ta: நீங்கள் இந்தப் பக்கத்தை அணுகுவதற்கு அனுமதியளிக்கப்படவில்லை.

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: Database type
ta: தரவுத்தள வகை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: file
ta: கோப்பு

en: status
ta: நிலை

en: Error
ta: வழு

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Node
ta: கணு

en: Save categories
ta: வகைகளை சேமிக்குக

en: Update options
ta: இற்றைப்படுத்தல் தெரிவுகள்

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணித்தியாலம்
ta[1]: @count மணித்தியாலங்கள்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Out of date
ta: காலாவதியாகிவிட்டது

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: You must enter a category.
ta: நீங்கள் கட்டாயமாக ஒரு வகையை நுழைக்க வேண்டும்.

en: Your name
ta: உங்களுடைய பெயர்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: RSS - blogs
ta: RSS - வலைப்புக்கள்

en: OPML feed
ta: OPML ஊட்டு

en: configure
ta: தகவமைக்குக

en: Number of news items in block
ta: தொகுப்பிலுள்ள செய்தி உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை

en: View this feed's recent news.
ta: இந்த ஊட்டினுடைய புதிய செய்திகளை நோக்குக.

en: View this category's recent news.
ta: இந்த வகையினுடைய புதிய செய்திகளை நோக்குக.

en: Feed overview
ta: ஊட்டு மேலோட்டம்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Last update
ta: இறுதி இற்றைப்படுத்தல்

en: Next update
ta: அடுத்த இற்றைப்படுத்தல்

en: %time left
ta: %time மீதமிருக்கிறது

en: remove items
ta: உருப்படிகளை அகற்றுக

en: update items
ta: உருப்படிகளை இற்​றைப்படுத்துக

en: Category overview
ta: வகை மேலோட்டம்

en: Categorize
ta: வகைப்படுத்துக

en: The categories have been saved.
ta: இந்த வகைகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Updated:
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது:

en: %age old
ta: %age பழமையானது

en: %ago ago
ta: %ago முன்னர்

en: The feed %feed has been updated.
ta: %feed ஊட்டு இற்றைப்படுத்தப்பட்டது.

en: Feed %feed deleted.
ta: %feed என்ற ஊட்டு நீக்கப்பட்டது.

en: The feed %feed has been deleted.
ta: %feed ஊட்டு நீக்கப்பட்டது.

en: Feed %feed added.
ta: %feed என்ற ஊட்டு சேர்க்கப்பட்டது.

en: The feed %feed has been added.
ta: %feed ஊட்டு சேர்க்கப்பட்டது.

en: The news items from %site have been removed.
ta: %site தளத்திலிருந்து செய்தி உருப்படிகள் நீக்கப்பட்டுவிட்டன.

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: System
ta: அமைப்பு

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: node
ta: கணு

en: Forum
ta: கருத்துக்களம்

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

en: Color
ta: நிறம்

en: Blog
ta: வலைப்பு

en: reset
ta: மீளமைக்க

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு

en: Profile
ta: விபரக்கோவை

en: You have to specify a valid date.
ta: நீங்கள் ஒரு செல்லுபடியான திகதியை குறிப்பிட வேண்டும்.

en: 1 new | @count new
ta[0]: ஒரு புதியது
ta[1]: புதியது

en: Table prefix
ta: அட்டவணை முன்னொட்டு

en: Database username
ta: தரவுத்தள பயனாளர் பெயர்

en: Database password
ta: தரவுத்தள கடவுச்சொல்

en: Database name
ta: தரவுத்தள பெயர்

en: Remove items
ta: உருப்படிகளை அகற்றுக

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML சீட்டுகள்

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: !title category latest items
ta: !title வகையில் புதிய உருப்படிகள்

en: !title feed latest items
ta: !title ஊட்டில் புதிய உருப்படிகள்

en: The category %category has been updated.
ta: %category என்ற வகை இற்றைப்படுத்தப்பட்டது.

en: Category %category deleted.
ta: %category என்ற வகை நீக்கப்பட்டது.

en: The category %category has been deleted.
ta: %category என்ற வகை நீக்கப்பட்டது.

en: Category %category added.
ta: %category என்ற வகை சேர்க்கப்பட்டது.

en: The category %category has been added.
ta: %category என்ற வகை சேர்க்கப்பட்டது.

en: aggregator - @title
ta: சேகரிப்பான்- @title

en: 1 item | @count items
ta[0]: ஒரு உருப்படி
ta[1]: உருப்படி

en: Add menu
ta: பட்டியை சேர்க்க

en: menu
ta: பட்டி

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: The update has been performed.
ta: இற்றைப்படுத்தல் செயற்படுத்தப்பட்டது.

en: View user profile.
ta: பயனாளர் விபரக்கோவையை நோக்குக.

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: அ-செய்

en: @time ago
ta: @time இக்கு முன்னர்

en: Select all rows in this table
ta: இந்த அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து நிரைகளையும் தெரிவு செய்க

en: Deselect all rows in this table
ta: இந்த அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து நிரைகளின் தெரிவினை நீக்குக

en: Edit menu
ta: பட்டியை தொகுக்க

en: Delete menu
ta: பட்டியை நீக்குக

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Last run !time ago
ta: இறுதி இயக்கம் !time ago இற்கு முன்னால்

en: Visitor
ta: விருந்தாளி

en: Blogs
ta: வலைப்புக்கள்

en: The feed from %site seems to be broken, due to an error "%error" on line %line.
ta: %site லிருந்து வரும் ஊட்டு %line வரியிலுள்ள "%error" வழுக் காரணமாக தடைப்பட்டிருக்கிறது.

en: The feed from %site seems to be broken, because of error "%error" on line %line.
ta: %site லிருந்து வரும் ஊட்டு %line வரியிலுள்ள "%error" வழுக் காரணமாக தடைப்பட்டிருக்கிறது.

en: Link color
ta: இணைப்பு நிறம்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைப்புக்கள்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: JPEG quality
ta: JPEG தரம்

en: Protected
ta: பாதுகாக்கப்பட்டது

en: disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ta: கோப்பு பதிவேற்றல் வழு. பதிவேற்றப்பட்ட கோப்பை நகர்த்த முடியவில்லை.

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number இற்கு செல்க

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Allows administrators to customize the site navigation menu.
ta: தள வழிசெலுத்தல் பட்டியை தனிப்பயனாக்குவதற்கு நிர்வாகிகளை அனுமதிக்க.

en: My blog
ta: என்னுடைய வலைப்பு

en: Date - newest first
ta: திகதி - புதியவை முதலில்

en: Date - oldest first
ta: திகதி - பழையவை முதலில்

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு குறிப்புரை
ta[1]: குறிப்புரை

en: Page not found
ta: பக்கம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>

en: The directory %directory does not exist.
ta: %directory என்ற அடைவு காணப்படவில்லை.

en: Aggregator
ta: சேகரிப்பான்

en: The feed from %site seems to be broken, because of error "%error".
ta: %site லிருந்து வரும் ஊட்டு "%error" வழுக் காரணமாக தடைப்பட்டிருக்கிறது.

en: There is no new syndicated content from %site.
ta: %site லிருந்து எந்தவொரு புதிய syndicated உள்ளடக்கமும் இல்லை.

en: There is new syndicated content from %site.
ta: %site தளத்திலிருந்து புதிய syndicated உள்ளடக்கம்

en: The feed from %site seems to be broken, due to "%error".
ta: %site லிருந்து வரும் ஊட்டு "%error" வழுக் காரணமாக தடைப்பட்டிருக்கிறது.

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 செக்கன்
ta[1]: @count செக்கன்கள்

en: The file could not be created.
ta: கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Color set
ta: நிறத் தொகுதி

en: Database host
ta: தரவுத்தள ஓம்புனர்

en: Configuration file
ta: அமைவடிவக் கோப்பு

en: Web server
ta: இணையச் ​சே​வையகம்

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசைப்படுத்துக

en: notice
ta: அறிவிப்பு

en: File download
ta: கோப்பு பதிவிறக்கம்

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
ta: பாதுகாப்பு எச்சரிக்கை: .htaccess கோப்பை எழுதமுடியவில்லை. தயவு செய்து உங்களுடைய %directory அடைவில் ஒரு .htaccess கோப்பை உருவாக்குக. அது பின்வரும் வரிகளைக் கொண்டிருக்கிறது: <code>!htaccess</code>

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
ta: பதிவேற்றல் நிறைவடையாததால் கோப்பு %file ஐ சேமிக்க முடியவில்லை.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ta: தெரியாத ஒரு வழு ஏற்பட்டுள்ளதால் கோப்பு %file ஐ சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Database port
ta: தரவுத்தள துறை

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
ta: இந்த தெரிவுகள் சில தளங்களிற்கு மட்டுமே தேவையானதாகும். நீங்கள் என்ன நுழைக்க வேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இல்லையெனில் பொது இருப்பு அமைப்புகளை விட்டுவிடுங்கள் அல்லது உங்களுடைய இணையஇடவசதி வழங்குனருடன் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: If your database is located on a different server, change this.
ta: உங்களுடைய தரவுத்தளம் வேறு சேவையகத்தில் இருப்பின் இதை மாற்றுக.

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
ta: உங்களுடைய தரவுத்தள சேவையகம் நியமமில்லாத துறையை உபயோகித்துக் கொண்டிருக்கின்றதெனின் அதனுடைய எண்ணை நுழைக்குக.

en: Database port must be a number.
ta: தரவுத்தள துறை கட்டாயமாக ஓர் எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு சட்டபூர்வமற்ற தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: Not writable
ta: எழுதப்படமுடியாது

en: Add feed
ta: ஊட்டை சேர்க்குக

en: File system
ta: கோப்பு அமைப்பு

en: @name's blog
ta: @name's இனுடைய வலைப்பு

en: No help is available for module %module.
ta: %module கூறுக்கான உதவிப் பக்கம் எதுவும் இல்லை.

en: @module administration pages
ta: @module நிர்வாகப் பக்கங்கள்

en: Add language
ta: மொழியை சேர்க்குக

en: Currently using !item !version
ta: தற்போது பயன்படுத்தப்படுவது !item !version

en: 0 sec
ta: 0 செக்கன்

en: form
ta: படிவம்

en: Poll
ta: வாக்கெடுப்பு

en: Recent blog posts
ta: தற்போதைய வலைப்பு அஞ்சல்கள்

en: Edit category
ta: வகையினைத் தொகுக்க

en: Database configuration
ta: தரவுத்தள அமைவடிவம்

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
ta: உங்களுடைய @drupal தரவு சேமிக்கப்பட வேண்டிய தரவுத்தள வகை.

en: The name of the database your @drupal data will be stored in. It must exist on your server before @drupal can be installed.
ta: உங்களுடைய @drupal தரவு சேமிக்கப்பட வேண்டிய தரவுத்தளத்தினுடைய பெயர். உங்களுடைய சேவையகத்தில் @drupal நிறுவப்படுவதற்கு முன்பே  இத் தரவுத்தளமானது உருவாக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

en: Select an installation profile
ta: நிறுவல் விபரக்கோவையை தெரிவு ​செய்க

en: (built-in)
ta: (உள்ளிணைந்த)

en: No profiles available
ta: எந்த விபரக்கோவையும் இல்லை

en: Drupal already installed
ta: Drupal ஏற்கனவே நிறுவப்பட்டுள்ளது

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவல் நிறைவடைந்தது

en: Illegal choice %choice in %name element.
ta: %name உறுப்பில் சட்டபூர்வமற்ற தெரிவு %choice

en: sort ascending
ta: ஏறுவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக

en: sort descending
ta: இறங்குவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக

en: Standard PHP
ta: நியம PHP

en: PHP Mbstring Extension
ta: PHP Mbstring நீட்சி

en: Unicode library
ta: ஒருங்குறி நூலகம்

en: Categorize news items
ta: செய்தி உருப்படிகளை வகைப்படுத்துக

en: checkboxes
ta: சரிபார்ப்புப் பெட்டிகள்

en: multiple selector
ta: பல்முறைத் தெரிவு

en: Configure which content your site aggregates from other sites, how often it polls them, and how they're categorized.
ta: மற்றய தளங்களுக்கு உங்களுடைய தளத்தின் எந்த உள்ளடக்கங்கள் சேகரிக்கப்பட வேண்டும் எனவும், அவற்றிற்கு எத்தனை தடவைகள் வாக்களிக்கப்பட்டன எனவும் மற்றும் எவ்வாறு வகைப்படுத்தப்பட வேண்டும் எனவும் தகவமைக்குக.

en: Update items
ta: உருப்படிகளை இற்​றைப்படுத்துக

en: Edit feed
ta: ஊட்டைத் தொகுக்குக

en: Post new blog entry.
ta: புதிய வலைப்பு நுழைவை அஞ்சலிடுக.

en: You are not allowed to post a new blog entry.
ta: ஒரு புதிய வலைப்பு நுழைவை அஞ்சலிடுவதற்கு நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Blog entry
ta: வலைப்பு நுழைவு

en: View recent blog entries
ta: தற்போதைய வலைப்பு நுழைவுகளை நோக்குக

en: Read the latest blog entries.
ta: பிந்திய வலைப்பு நுழைவுகளை வாசிக்க.

en: Base color
ta: தள நிறம்

en: Header top
ta: மேல் தலையொட்டு

en: Header bottom
ta: கீழ் தலையொட்டு

en: There is not enough memory available to PHP to change this theme's color scheme. You need at least %size more. Check the <a href="@url">PHP documentation</a> for more information.
ta: இந்த theme இனுடைய நிறத் திட்டத்தை மாற்றுவதற்கு PHP இக்கு போதுமான நினைவகம் காணப்படவில்லை. அவ்வாறு மாற்றுவதற்கு நீங்கள் ஆகக் குறைந்தது %size இற்கு அதிகமான நினைவகத்தை கொண்டிருக்க வேண்டும். மேலதிக தகவலிற்கு <a href="@url">PHP ஆவணமாக்கலை</a> சொடுக்குக

en: Enables the use of both personal and site-wide contact forms.
ta: தனிநபர் மற்றும் தள-அகலத் தொடர்புப் படிவங்கள் இரண்டினதும் பயன்பாட்டை  இயலுமைப்படுத்துக.

en: View events that have recently been logged.
ta: கடைசியாக பதிகை செய்யப்பட்ட நிகழ்வுகளை நோக்குக.

en: Top 'page not found' errors
ta: மேலான 'பக்கம் இல்லை' வழுக்கள்

en: View 'page not found' errors (404s).
ta: 'பக்கம் இல்லை' வழுக்களை நோக்குக (404).

en: Top 'access denied' errors
ta: மேலான 'அணுகல் மறுக்கப்பட்டுள்ளது' வழுக்கள்

en: View 'access denied' errors (403s).
ta: 'அணுகல் மறுக்கப்பட்டுள்ளது' வழுக்களை நோக்குக (403).

en: Manages the display of online help.
ta: இணைப்பில்லா நிலை உதவிப் பக்கங்களை காட்சிப்படுத்தலை முகாமைத்துவம் செய்க.

en: Allows content to be submitted to the site and displayed on pages.
ta: உள்ளடக்கத்தை தளத்திற்கு சமர்ப்பிப்பதற்கும் பக்கங்களில் காட்சிப்படுத்துவதற்கும் அனுமதிக்குக.

en: Allows users to rename URLs.
ta: பயனாளர்களை URLs இனுடைய பெயரை மாற்ற அனுமதிக்குக.

en: Your PHP installation is too old. Drupal requires at least PHP %version.
ta: உங்களுடைய PHP நிறுவல் மிகவும் பழையது. Drupal இக்கு குறைந்தபட்சம் PHP %version வேண்டும்.

en: Not protected
ta: பாதுகாக்கப்படவில்லை

en: The directory %directory is not writable.
ta: %directory என்ற அடைவு எழுதப்படமுடியாது.

en: You may need to set the correct directory at the <a href="@admin-file-system">file system settings page</a> or change the current directory's permissions so that it is writable.
ta: நீங்கள் <a href="@admin-file-system">கோப்புத் தொகுதி அமைப்புக்கள் பக்கத்தில்</a> சரியான அடைவை அமைக்க வேண்டும் அல்லது தற்போதைய அடைவினுடைய அனுமதியை மாற்ற வேண்டும் இதன் மூலம் அது எழுதக்கூடியதாக இருக்கும்.

en: Writable (<em>public</em> download method)
ta: எழுதப்படக் கூடியது(<em>பொது</em> பதிவிறக்கும் முறை)

en: Writable (<em>private</em> download method)
ta: எழுதப்படக் கூடியது(<em>பிரத்தியேக</em> பதிவிறக்கும் முறை)
