DrupalChat (7.x-2.9) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Theme
ta: தீம்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்
