DruStack (7.x-1.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (419 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Next
cy: Nesaf

en: user
cy: defnyddiwr

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Administer
cy: Gweinyddwr

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Value
cy: Gwerth

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Groups
cy: Grwpiau

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Closed
cy: Ar gau

en: List
cy: Rhestr

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Age
cy: Oed

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Last updated
cy: Diweddarwyd diwethaf

en: Taxonomy
cy: Tacsonomi

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Content types
cy: Mathau cynnwys

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Version
cy: Fersiwn

en: view
cy: gweld

en: File
cy: Ffeil

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Size
cy: Maint

en: Links
cy: Dolenni

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: default
cy: rhagosod

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Number
cy: Rhif

en: Message
cy: Neges

en: Password
cy: Cyfrinair

en: - None -
cy: - Dim -

en: Country
cy: Gwlad

en: Weight
cy: Pwysau

en: Variable
cy: Newidiol

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Required
cy: Yn ofynnol

en: root
cy: gwreiddyn

en: Parent
cy: Rhiant

en: Parents
cy: Rhieni

en: Depth
cy: Dyfnder

en: Category
cy: Categori

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Book
cy: Llyfr

en: Export
cy: Allfudo

en: Taxonomy term
cy: Term tacsonomi

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: username
cy: enw defnyddiwr

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: Open
cy: Ar agor

en: Small
cy: Bach

en: Large
cy: Mawr

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Access
cy: Mynediad

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Path
cy: Llwybr

en: Dimensions
cy: Dimensiynau

en: Vocabularies
cy: Geirfaoedd

en: Modules
cy: Modiwlau

en: Visible
cy: Gweledig

en: link
cy: dolen

en: Display
cy: Dangos

en: Node type
cy: Math o nod

en: Menu
cy: Dewislen

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: results
cy: canlyniadau

en: search
cy: chwilio

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: You are not authorized to access this page.
cy: Does gennych chi ddim hawl i gael mynediad i'r dudalen yma.

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Permitted file extensions
cy: Estyniadau ffeil a ganiateir

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Picture
cy: Darlun

en: Paths
cy: Llwybrau

en: Database type
cy: Math o Gronfa Ddata

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Continue
cy: Parhau

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: status
cy: statws

en: Error
cy: Gwall

en: Contact
cy: Cyswllt

en: Node
cy: Nod

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Horizontal
cy: Llorweddol

en: Vertical
cy: Fertigol

en: Are you sure you want to delete %title?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu %title?

en: Menu item
cy: Eitem dewislen

en: Update options
cy: Dewisiadau diweddaru

en: All
cy: I gyd

en: Access denied
cy: Mynediad wedi ei wrthod

en: Submitted
cy: Wedi ei gyflwyno

en: Date format
cy: Fformat dyddiad

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Add block
cy: Ychwanegu bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Site slogan
cy: Arwyddair safle

en: Host
cy: Gwesteiwr

en: Never
cy: Byth

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: Source URL
cy: Ffynhonnell yr URL

en: Custom
cy: Addasu

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Signature
cy: Llofnod

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Location
cy: Lleoliad

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Session ID
cy: Sesiwn ID

en: File name
cy: Enw ffeil

en: Vocabulary
cy: Geirfa

en: Vocabulary ID
cy: ID geirfa

en: Term ID
cy: ID Term

en: Term name
cy: Enw term

en: Global settings
cy: Gosodiadau eang

en: Fields
cy: Meysydd

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: Mode
cy: Modd

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Advanced
cy: Uwch

en: Up
cy: I fyny

en: Performance
cy: Perfformiad

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Medium
cy: Canolig

en: Media
cy: Cyfryngau

en: help
cy: cymorth

en: Details
cy: Manylion

en: Company
cy: Cwmni

en: Add a role to the selected users
cy: Ychwanegu swyddogaeth i'r defnyddwyr dewisedig

en: node
cy: nod

en: General
cy: Cyffredinol

en: Table
cy: Tabl

en: Now
cy: Nawr

en: Other
cy: Arall

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: access content
cy: mynediad at gynnwys

en: List type
cy: Rhestru y math

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: String
cy: Llinyn

en: Case
cy: Achos

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Exists
cy: Yn bodoli

en: Site off-line message
cy: Neges safle all-lein

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
cy: Mae @site ar hyn o bryd yn cael ei gynnal a chadw. Dylem fod yn ôl yn fuan. Diolch am eich amynedd.

en: Message to show visitors when the site is in off-line mode.
cy: Neges i ddangos i ymwelwyr pan mae'r safle mewn dull all-lein.

en: Last
cy: Olaf

en: Create content
cy: Creu cynnwys

en: Argument
cy: Arg

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: <All>
cy: <I gyd>

en: Tools
cy: Arfau

en: Override
cy: Gwrthwneud

en: Clone
cy: Clôn

en: Normal menu item
cy: Eitem dewislen cyffredin

en: Down
cy: I lawr

en: Arguments
cy: Argiau

en: Operator
cy: Gweithredydd

en: Order
cy: Trefn

en: Random
cy: Ar hap

en: Position
cy: Lleoliad

en: Basic settings
cy: Gosodiadau sylfaenol

en: Preformatted
cy: Rhagffurfio

en: Profile
cy: Proffil

en: Close
cy: Yn agos

en: Term description
cy: Disgrifiad term

en: Save settings
cy: Cadw gosodiadau

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: City
cy: Tref

en: Collapsed
cy: Wedi cwympo

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Database name
cy: Enw'r Gronfa Ddata

en: Authoring information
cy: Awduro gwybodaeth

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Root
cy: Gwreiddyn

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
cy: Rhowch un dudalen i bob llinell ar lwybrau Drupal. Mae'r cymeriad '*' yn nod-chwiliwr. Mae enghreifftiau llwybrau yn %blog ar gyfer tudalen blog ac %blog-wildcard ar gyfer pob blog personol. %front yw'r dudalen blaen.

en: Key
cy: Allwedd

en: WIDTHxHEIGHT
cy: LLEDxUCHDER

en: Maximum file size per upload
cy: Maint ffeil mwyaf i bob llwythiad.

en: Edit term
cy: Golygu term

en: Clear
cy: Clir

en: update
cy: diweddaru

en: The changes have been saved.
cy: Mae'r newidiadau wedi cael eu cadw.

en: Undo
cy: Dadwneud

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.

en: Please enter some keywords.
cy: Rhowch eiriau allweddol i mewn.

en: Front page
cy: Tudalen flaen

en: Request new password
cy: Gofyn am gyfrinair newydd

en: Deleted
cy: Wedi ei ddileu

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: Replace
cy: Ailosod

en: Publishing options
cy: Dewisiadau cyhoeddi

en: First
cy: Cyntaf

en: Configure block
cy: Ffurfweddu'r bloc

en: Second
cy: Eiliad

en: Long
cy: Hir

en: Short
cy: Byr

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Greater than
cy: Yn fwy na

en: Less than
cy: Yn llai na

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: profile
cy: proffil

en: Are you sure you want to delete the block %name?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu'r bloc %name?

en: People
cy: Pobl

en: open
cy: ar agor

en: Visitor
cy: Ymwelydd

en: Syndicate
cy: Cynghrair

en: Syndicate content
cy: Cynnwys cynghrair

en: Blogs
cy: Blogiau

en: Books
cy: Llyfrau

en: Style
cy: Arddull

en: Forums
cy: Fforymau

en: view revisions
cy: gweld diwygiadau

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: !date by !username
cy: !date drwy !username

en: revert
cy: dychwelyd

en: Revision
cy: Diwygiad

en: current revision
cy: diwygiad cyfredol

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Testing
cy: Profi

en: Your PHP settings limit the maximum file size per upload to %size.
cy: Mae eich gosodiad PHP yn cyfyngu ar faint ffeil mwyaf sydd i bob llwythiad i fyny i %size.

en: Menu settings
cy: Gosodiadau dewislen

en: Color scheme
cy: Cynllun lliw

en: Relationships
cy: Cysylltiadau

en: image
cy: delwedd

en: Parent menu item
cy: Eitem dewislen rhiant

en: Themes
cy: Themâu

en: !name field is required.
cy: Mae maes !name yn ofynnol.

en: You are here
cy: Rydych yma

en: TRUE
cy: GWIR

en: FALSE
cy: ANWIR

en: Storage
cy: Storfa

en: Apply
cy: Ceisio

en: PHP Code
cy: Côd PHP

en: Blocks
cy: Blociau

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
cy: Os yw'r dull-PHP wedi ei ddewis, rhowch gôd PHP sydd rhwng %php. Rhowch sylw bod cyflawni côd-PHP anghywir yn gallu torri eich safle Drupal.

en: The content of the block as shown to the user.
cy: Cynnwys y bloc fel y dangosir i'r defnyddiwr.

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Above
cy: Uwchben

en: Third
cy: Trydydd

en: Fourth
cy: Pedwerydd

en: Fifth
cy: Pumed

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Hide
cy: Cuddio

en: Global
cy: Eang

en: Show descriptions
cy: Dangos disgrifiadau

en: file system
cy: system ffeil

en: Profiles
cy: Proffilau

en: URL path settings
cy: Gosodiadau llwybr URL

en: Not configured
cy: Heb ei ffurfweddu

en: Page not found
cy: Methu darganfod y dudalen

en: Language neutral
cy: Iaith niwtral

en: The directory %directory is not writable
cy: Nid yw cyfeiriadur %directory yn ysgrifenadwy.

en: 1 user | @count users
cy[0]: 1 defnyddiwr. @count o ddefnyddwyr.

en: Empty cache
cy: Storfa wag

en: ok
cy: iawn

en: empty
cy: gwag

en: Package
cy: Pecyn

en: Error saving user account.
cy: Gwall wrth gadw cyfrif defnyddiwr.

en: The URL %url is invalid. Please enter a fully-qualified URL, such as http://www.example.com/feed.xml.
cy: Mae URL %url yn annilys. Rhowch URL sy'n hollol gymwys megis http://www.example.com/feed.xml.

en: Argument type
cy: Math o arg

en: Context
cy: Cyd-destun

en: Attached files
cy: Ffeiliau sydd ynghlwm

en: Book navigation
cy: Mordwyaeth llyfr

en: !a comments per page
cy: !a o sylwadau ym mhob tudalen

en: Module name
cy: Enw modiwl

en: Enter the module name to export code to.
cy: Rhoi enw'r modiwl i allfudo'r côd ato.

en: Use pager
cy: Defnyddio galwr

en: Offset
cy: Ongli

en: More link
cy: Dolen mwy

en: Book parent
cy: Llyfr rhiant

en: Top level book
cy: Llyfr lefel uchaf

en: The e-mail address %mail is not valid.
cy: Nid yw e-bost %mail yn ddilys.

en: authenticated user
cy: defnyddiwr dilysedig

en: Expand layout to include descriptions.
cy: Ehangu cynllun i gynnwys disgrifiadau.

en: Hide descriptions
cy: Cuddio disgrifiadau

en: Compress layout by hiding descriptions.
cy: Cywasgu cynllun drwy guddio disgrifiadau.

en: The selected file %file could not be uploaded, because the destination %directory is not properly configured.
cy: Ni ellir lwytho'r ffeil dewisedig %file i fyny, oherwydd nid yw cyrchfan %directory wedi ei ffurfweddu'n briodol.

en: The selected file %file could not be copied.
cy: Ni ellir copïo'r ffeil dewisedig %file.

en: The removal of the original file %file has failed.
cy: Mae symudiad o'r ffeil wreiddiol %file wedi methu.

en: Unordered list
cy: Rhestr ddim mewn trefn

en: Case sensitive
cy: Achos sensitif

en: Reports
cy: Adroddiadau

en: Error reporting
cy: Adrodd gwall

en: Set @type %title to unpublished.
cy: Gosod @type %title i fod heb ei gyhoeddi.

en: Add @type
cy: Ychwanegu @type

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: Depends on: !dependencies
cy: Yn dibynnu ar: !dependencies

en: Create @name
cy: Creu @name

en: anonymous user
cy: defnyddiwr anhysbys

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
cy: @module (<span dosbarth="gweinydd-wedi anablu">wedi anablu</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
cy: @module (<span dosbarth="gweinydd-galluogwyd">galluogwyd</span>)@module (galluogwyd)

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr

en: The maximum allowed image size (e.g. 640x480). Set to 0 for no restriction. If an <a href="!image-toolkit-link">image toolkit</a> is installed, files exceeding this value will be scaled down to fit.
cy: Maint delwedd mwyaf a ganiateir (e.e.640x480). Wedi ei osod i 0 i ddim cyfyngiad. Os yw a href="!image-toolkit-link">cronfa feddalwedd delwedd</a> wedi ei mewnosod, gall ffeiliau sydd yn fwy na'r gwerth yma gael eu graddio lawr i ffitio.

en: Load on every page except the listed pages.
cy: Llwytho ar bob tudalen heblaw y tudalenau rhestredig.

en: Add tracking to specific pages
cy: Ychwanegu tracio i dudalenau penodol

en: Run cron
cy: Gadael i cron redeg

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
cy: Dim ond ffeiliau sydd gyda'r estyniadau canlynol a ganiateir: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
cy: Mae'r ffeil %filesize yn rhagori maint ffeil mwyaf o %maxsize.

en: Admin
cy: Gweinydd

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
cy: Mae dewis anghyfreithlon wedi ei ganfod. Cysylltwch â gweinyddwr y safle.

en: Illegal choice %choice in !name element.
cy: Dewis %choice anghyfreithlon yn elfen !name.

en: Book outline
cy: Amlinelliad o'r llyfr

en: Revision information
cy: Gwybodaeth diwygiad

en: Tab weight
cy: Pwysau'r tab

en: All languages
cy: Holl ieithoedd

en: opt-in or out of tracking
cy: Ymuno neu dynnu'n ôl o dracio

en: Add tracking for specific roles
cy: Ychwanegu dilyniant i swyddogaethau penodol.

en: <a href="@module_list">Enable the profile module</a> to be able to use profile fields for more granular tracking.
cy: <a href="@module_list">Galluogi modiwl proffil</a> i allu defnyddio meysydd proffil i dracio mwy gronynnog.

en: Track translation sets as one unit
cy: Tracio setiau cyfieithu fel un uned

en: When a node is part of a translation set, record statistics for the originating node instead. This allows for a translation set to be treated as a single unit.
cy: Pan mae nod yn rhan o set cyfieithu, cofnodwch ystadegau ar gyfer y nod gwreiddiol yn lle. Mae hyn yn caniatau fod y set cyfieithu yn cael ei drin fel uned sengl.

en: Track internal search
cy: Chwiliad trac mewnol

en: Custom JavaScript code
cy: Addasu côd JavaScript

en: Code snippet (before)
cy: Darn côd (cynt)

en: Code snippet (after)
cy: Darn côd (ar ôl)

en: JavaScript scope
cy: Cwmpas JavaScript

en: Do not add the tracker code provided by Google into the javascript code snippets! This module already builds the tracker code based on your Google Analytics account number and settings.
cy: Peidiwch ag ychwanegu côd tracio a ddarparwyd gan Google i'r darnau côd javascript! Mae'r modiwl yma yn adeiladu yn abrod y côd tracio wedi ei seilio ar rif a gosodiadau cyfrfi Google Analytics.

en: Do not include the &lt;script&gt; tags in the javascript code snippets.
cy: Peidiwch a chynnwys y tagiau &lt;script&gt; yn y pytiau cod javascript.

en: Google Analytics configuration
cy: Ffurfweddiad Dadansoddiad Gwgl

en: Google Analytics module
cy: Modiwl Dadnsoddi Gwgl

en: Google Analytics module has not been configured yet. Please configure its settings from the <a href="@url">Google Analytics settings page</a>.
cy: Nid yw modiwl Dadansoddi Gwgl wedi ei ffurfweddu eto. Ffurfweddwch ei osodiadau ar dudalen gosodiadau Dadansoddi Gwgl @url.

en: Google Analytics
cy: Dadansoddiad Gwgl

en: The size of the file.
cy: Maint y ffeil.

en: Delete link
cy: Dileu dolen

en: Filter the view to the currently logged in user.
cy: Hidlo gwelediad y defnyddiwr sydd wedi mewngofnodi ar hyn o bryd.

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
cy: Defnyddiodd defnyddiwr %name dolen mewngofnodi un-waith ar amser %timestamp.

en: New user: %name (%email).
cy: Defnyddiwr newydd: %user (%email).

en: Username or e-mail address
cy: Enw defnyddiwr neu cyfeiriad e-bost

en: Edit link
cy: Golygu dolen

en: Abbreviation
cy: Talfyriad

en: Inserted
cy: Wedi ei fewnosod

en: Font Color
cy: Lliw ffont

en: Current date
cy: Dyddiad presennol

en: Break lock
cy: Torri clo

en: filter
cy: hidlydd

en: Current user's language
cy: Iaith y defnyddiwr ar hyn o bryd

en: Default site language
cy: Rhagosod iaith y safle

en: No language
cy: Dim iaith

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: No menu entry
cy: Dim cofnod dewislen

en: Normal menu entry
cy: Cofnod dewislen safonol

en: Menu tab
cy: Tab dewislen

en: Default menu tab
cy: Rhagosod tab dewislen

en: If set to normal or tab, enter the text to use for the menu item.
cy: Os wedi ei osod i safonol neu tab, rhowch destun i ddefnyddio ar gyfer eitem dewislen.

en: Insert item into an available menu.
cy: Rhoi eitem i mewn i ddewislen sydd ar gael.

en: The lower the weight the higher/further left it will appear.
cy: Y lleiaf bydd y pwysau yr uchaf/ pellach i'r chwith y bydd yn ymddangos.

en: If creating a parent menu item, enter the title of the item.
cy: Os yn creu eitem dewislen rhiant, rhowch pennawd yr eitem i mewn.

en: If the parent menu item is a tab, enter the weight of the tab. The lower the number, the more to the left it will be.
cy: Os yw eitem dewislen rhiant yn tab, rhowch bwysau'r tab i mewn. Y lleiaf fydd y rhif, y mwyaf i'r chwith y bydd.

en: HTTP request status
cy: Statws cais HTTP

en: Fails
cy: Yn ffaelu

en: Your system or network configuration does not allow Drupal to access web pages, resulting in reduced functionality. This could be due to your webserver configuration or PHP settings, and should be resolved in order to download information about available updates, fetch aggregator feeds, sign in via OpenID, or use other network-dependent services.
cy: Nid yw eich ffurfweddiad system neu rhwydwaith yn caniatau Drupal gael mynediad i dudalennau gwe, gan ddod i ganlyniad o leihad mewn swyddogaeth. Gall hyn fod oherwydd ffurfweddiad eich gweinydd gwe neu gosodiadau PHP, a dylai gael ei gydrannu mewn trefn gwybodaeth lawrlwythiad am ddiweddariadau sydd ar gael, cyrchu porthwyr cydgasglydd, mewngofnodi drwy IDAgored, neu defnyddiwch gwasanaethau rhwydwaith eraill.

en: Contact form
cy: Ffurflen gyswllt

en: The machine-readable name must contain only lowercase letters, numbers, and underscores.
cy: Mae'n rhaid i'r enw peirianr ddarllenadwy ddim ond cynnwys llythrennau bach, rhifau, ac thanlinellu.

en: The revisions let you track differences between multiple versions of a post.
cy: Mae adolygiadau yn caniatau i chi adnabod gwahaniaethau rhwng fersiynau lluosog o'r cofnod.

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: select different theme
cy: dewis thema gwahanol

en: Compact mode
cy: Dull cryno

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
cy: Mae cyfarwyddiadau pellach wedi eu gyrru at eich cyfeiriad e-bost.

en: Wipe and rebuild
cy: Dileu ac ailgodi

en: Text format
cy: Fformat testun

en: A special cache used to store objects that are being edited; it serves to save state in an ordinarily stateless environment.
cy: Stôr arbennig a ddefnyddir i storio gwrthrychau sy'n cael eu golygu; mae'n werth cadw ffurf mewn amgylchedd heb stad cyffredin.

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen

en: Site maintenance account
cy: Cyfrif cynnal safle

en: Pages or PHP code
cy: Tudalennau neu côd PHP

en: Text formats
cy: Fformatiau testun

en: Validate URL
cy: Dilysu URL
