DruStack (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (358 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்து

en: user
ta: பயனர்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: context
ta: சூழல்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Administer
ta: மேலாண்மை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Totals
ta: மொத்தம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Age
ta: வயது

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Create !type
ta: !type உருவாக்க

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Required
ta: தேவை

en: root
ta: மூலம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: results
ta: முடிவுகள்

en: search
ta: தேடல்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Permitted file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சிகள்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Picture
ta: படம்

en: Database type
ta: தரவுதள வகை

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: status
ta: நிலை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Node
ta: கணு

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Menu item
ta: வரைப்பட்டி உருப்பு

en: The name of the menu.
ta: வகைப்பட்டியின் பெயர்

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Submit @name
ta: @name ஐ சமர்ப்பி

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Add block
ta: தொகுதியை இணைக்க

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Host
ta: புரவலன்

en: Never
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Mode
ta: முறை

en: OK
ta: சரி

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: help
ta: உதவி

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Add a role to the selected users
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர்களுக்கு ஒரு பாத்திரத்தைச் சேர்க்க

en: node
ta: கணு

en: General
ta: பொது

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: access content
ta: உள்ளடக்கத்தினை அணுகுக

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: String
ta: சொல்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Site off-line message
ta: இயக்கத்தில் இல்லாத போது தளத்தில் காட்டப்படவேண்டிய தகவல்

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Message to show visitors when the site is in off-line mode.
ta: பயனர்களுக்கு தளம் இயக்கத்தில் இல்லாத போது காட்டப்படவேண்டிய தகவல்

en: Create content
ta: உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Order
ta: வரிசை

en: Preformatted
ta: முன்வடிவமைப்பு செய்யப்பட்டது

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Term description
ta: வகைப்பாட்டு விபரம்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Operation
ta: செயல்

en: 1 Month
ta: 1 மாதம்

en: 3 Months
ta: 3 மாதங்கள்

en: 6 Months
ta: 6 மாதங்கள்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Database name
ta: தரவுதள பெயர்

en: Port
ta: துறை

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Show
ta: காட்டு

en: Key
ta: சாவி

en: Maximum file size per upload
ta: தரவேற்றத்திற்கு அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பின் உச்ச அளவு

en: Edit term
ta: வகையை மாற்று

en: update
ta: நிகழ்நிலை

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Long
ta: நீளம்

en: Short
ta: குறுகல்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: profile
ta: விளக்கவிபரம்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Are you sure you want to delete the block %name?
ta: %name தொகுதியினை உண்மையாகவே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: People
ta: நபர்கள்

en: open
ta: திற

en: Visitor
ta: பார்வையாளர்

en: Syndicate content
ta: Syndicate உள்ளடக்கம்

en: Blogs
ta: வலைதளங்கள்

en: Books
ta: நூல்கள்

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: view revisions
ta: சீராய்வுகளைப் பார்வையிடுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: !date by !username
ta: !date அன்று !username ஆல்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு

en: Database schema
ta: தரவுத்தள அமைப்பு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: Standard
ta: தரமானது

en: Your PHP settings limit the maximum file size per upload to %size.
ta: உங்களது PHP தரவேற்ற அனுமதிக்கும் அதிகபட்ச கோப்பின் அளவு %size.

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: image
ta: படம்

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: SQL
ta: எஸ்க்யூஎல்

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Above
ta: மேலே

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Hide
ta: மறை

en: Show descriptions
ta: விளக்கங்களை காட்டு

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: file system
ta: கோப்பு கட்டமைப்பு

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: The directory %directory does not exist.
ta: %directory  என்ற அடைவு காணப்படவில்லை

en: The directory %directory is not writable
ta: %directory  என்ற அடைவு, எழுதப்படமுடியாது

en: ok
ta: சரி

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை

en: The URL %url is invalid. Please enter a fully-qualified URL, such as http://www.example.com/feed.xml.
ta: முகவரி  %url செல்லாதது. தயவு செய்தி முழுமையான தகுதியுடைய முகவரியை இணைக்கவும். உ.தா http://www.example.com/feed.xml

en: Context
ta: சூழல்

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: Taxonomy vocabulary
ta: வகைப்பாட்டு சொற்றொகுதி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: The e-mail address %mail is not valid.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %mail முறையற்றது.

en: authenticated user
ta: அனுமதிபெற்ற பயனர்

en: Node count
ta: முனை எண்ணிக்கை

en: Hide descriptions
ta: விரிவாக்கத்தினை மறை

en: Compress layout by hiding descriptions.
ta: விரிவாக்கத்தை மறைப்பதன் முலம் பகுதிகளை குறுக்கு

en: The selected file %file could not be uploaded, because the destination %directory is not properly configured.
ta: %directory என்ற செல்லிட அடைவு சரியான முறையில் அமைக்கப்படாததால், தெரிவு செய்யப்பட்ட %file கோப்பினை பதிவேற்றமுடியவில்லை.

en: The selected file %file could not be copied, because no file by that name exists. Please check that you supplied the correct filename.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட %file கோப்பினை நகலெடுக்க முடியவில்லை. தயவுசெய்து நீங்கள் வழங்கிய கோப்பின் பெயர் சரியானதா என்று சரிபார்க்கவும்.

en: The selected file %file could not be copied, because a file by that name already exists in the destination.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட %file கோப்பின் பெயரில் இன்னொரு கோப்பு செல்லிடத்தில் இருப்பதால் இக்கோப்பினை நகலெடுக்க முடியாது.

en: The selected file %file could not be copied.
ta: தெரிவு செய்த கோப்பு %file நகலெடுக்க முடியாது.

en: The removal of the original file %file has failed.
ta: தெரிவு செய்த கோப்பை %ஃfile நீக்கும் முயற்ச்சி தேல்வி அடைந்தது

en: About
ta: பற்றி

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Error reporting
ta: பிழை சமர்ப்பித்தல்

en: Set @type %title to unpublished.
ta: @type %title இன் வெளியீட்டலை திரும்பப்பெற அமை.

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: anonymous user
ta: பேரிலா பயனர்

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-disabled">செயலிலில்லை</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-enabled">செயலிலுள்ளது</span>)

en: Acronym
ta: சுருக்கப்பெயர்

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ta: %files-allowed என்ற நீட்சியுடைய கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
ta: இந்தக் கோப்பின் அளவு  %filesize அனுமதிக்கப்பட்ட உச்சபட்ச %maxsize அளவினை விட அதிமாக உள்ளது.

en: Row
ta: வரிசை

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு தவறுதலான தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள மேலதிகாரியை அணுகவும்.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Comma
ta: கமா

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

en: All languages
ta: எல்லா மொழிகள்

en: 1 character | @count characters
ta[0]: 1 எழுத்து
ta[1]: @count எழுத்துகள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: New user: %name (%email).
ta: புதிய பயனர்: %name (%email).

en: Username or e-mail address
ta: பயனர் பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Alias: @alias
ta: மாற்று: @alias

en: No alias
ta: மாற்றுகள் இல்லை

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்

en: Inserted
ta: உள்நுழைக்கப்பட்டது

en: filter
ta: வடிகட்டி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: HTTP request status
ta: HTTP கோரிக்கை நிலை

en: Fails
ta: தோல்விகள்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: select different theme
ta: பிறிதொரு வார்ப்புருவினைத் தெரிவு செய்க

en: Compact mode
ta: எளிமை முறைமை

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
ta: மேலும் அதிக விவரங்கள்  தங்களின் மின்னஞ்சலுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளன

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: The name of the site.
ta: தளத்தின் பெயர்.

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Private files
ta: தனிப்பட்ட கோப்புகள்

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: Other blocks
ta: மற்ற பெட்டிகள்

en: Site maintenance account
ta: தள பழுதுபார்ப்பு கணக்கு

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list

en: The directory %directory does not exist or is not writable.
ta: அடைவு %directory இல்லை அல்லது அது மேலெழுதும்படியாக இல்லை.

en: Footer first column
ta: கீழ்ப்பகுதி முதற் பத்தி

en: Footer second column
ta: கீழ்ப்பகுதி இரண்டாம் பத்தி

en: Footer third column
ta: கீழ்ப்பகுதி மூன்றாம் பத்தி

en: Footer fourth column
ta: கீழ்ப்பகுதி நான்காம் பத்தி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Triptych first
ta: Triptych முதலில்

en: Triptych middle
ta: Triptych இடையில்

en: Triptych last
ta: Triptych கடைசியில்
