DruStack (7.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (243 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Next
te: తరువాత

en: user
te: వాడుకరి

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: context
te: సందర్భం

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Totals
te: మొత్తం

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: List
te: జాబితా

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Age
te: వయసు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Access control
te: అనుమతి నియంత్రణ

en: Article
te: వ్యాసం

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Last updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: all
te: అన్నీ

en: File
te: ఫైల్

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Links
te: లంకెలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Scheme
te: పథకం

en: default
te: అప్రమేయం

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: username
te: వాడుకరి పేరు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Display
te: చూపు

en: Menu
te: మెనూ

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: You are not authorized to access this page.
te: ఈ పేజీ చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Picture
te: చిత్రం

en: Database type
te: డాటాబేసు రకం

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: status
te: స్థితి

en: Error
te: సమస్య

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: The name of the menu.
te: మెనూ యొక్క పేరు

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: All
te: అన్నీ

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Submit @name
te: కొత్త @name

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: Page
te: పేజీ

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Signature
te: సంతకం

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Count
te: లెక్క

en: Normal
te: సాధారణ

en: OK
te: సరే

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: help
te: సహాయం

en: Details
te: వివరాలు

en: Introduction
te: పరిచయం

en: System
te: వ్యవస్థ

en: State
te: రాష్ట్రం

en: help page
te: సహాయపు పుట

en: General
te: సాధారణ

en: Table
te: పట్టిక

en: here
te: ఇక్కడ

en: Maximum alias length
te: మారుపేరు యొక్క గరిష్ఠ పొడవు

en: Other
te: ఇతర

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: List type
te: జాబితా రకం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: String
te: పదబంధం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Create content
te: కొత్త విషయం రాయండి

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Order
te: క్రమం

en: Position
te: స్థానం

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: 1 Day
te: 1 రోజు

en: 2 Days
te: 2 రోజులు

en: 3 Days
te: 3 రోజులు

en: 4 Days
te: 4 రోజులు

en: 5 Days
te: 5 రోజులు

en: 6 Days
te: 6 రోజులు

en: 3 Months
te: 3 నెలలు

en: 6 Months
te: 6 నెలలు

en: City
te: నగరం

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Database name
te: డాటాబేసు పేరు

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: Show
te: చూపించు

en: Change
te: మార్చు

en: Source
te: మూలం

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Languages
te: భాషలు

en: Features
te: విశేషాలు

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Second
te: క్షణం

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: People
te: ప్రజలు

en: Blogs
te: బ్లాగులు

en: Books
te: పుస్తకాలు

en: Style
te: శైలి

en: Forums
te: చర్చావేదికలు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: MB
te: మెబై

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: !name field is required.
te: !name అనే ఖాళీ తప్పనిసరి.

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Hide
te: దాచు

en: Show descriptions
te: వివరణలను చూపించు

en: file system
te: ఫైలు వ్యవస్థ

en: Page not found
te: పేజీ దొరకలేదు

en: Example help
te: ఉదాహరణ సహాయం

en: Skip
te: వదిలివేయి

en: The directory %directory does not exist.
te: %directory అనే సంచయం ఉనికిలో లేదు.

en: The directory %directory is not writable
te: %directory డైరెక్టరీ రాసేందుకు వీలుగా లేదు

en: 1 user | @count users
te[0]: 1 వాడుకరి
te[1]: @count వాడుకరులు

en: ok
te: సరే

en: Context
te: సందర్భం

en: Book navigation
te: పుస్తక మార్గదర్శిని

en: No context
te: సందర్భం లేదు

en: The e-mail address %mail is not valid.
te: %mail అన్న ఈ-మెయిలు చిరునామా సరైనది కాదు.

en: authenticated user
te: అధీకృత వాడుకరి

en: Advanced help
te: ఉన్నత సహాయం

en: Hide descriptions
te: వివరణలను దాచు

en: The selected file %file could not be uploaded, because the destination %directory is not properly configured.
te: గమ్యస్థానమైన %directory సరిగ్గా స్వరూపించకపోవడం వలన, ఎంచుకున్న ఫైలు %file ను అప్‍లోడు చెయ్యలేకపోయాం.

en: The selected file %file could not be copied, because no file by that name exists. Please check that you supplied the correct filename.
te: %file అనే పేరుతో ఫైలేదీ లేకపోవడం వలన దాన్ని కాపీ చెయ్యలేకపోయాం. మీరు ఎంచుకున్న ఫైలు పేరు సరైనదో కాదో సరిచూసుకోండి.

en: The selected file %file could not be copied, because a file by that name already exists in the destination.
te: గమ్యస్థానంలో అదే పేరుతో ఈసరికే ఒక ఫైలు ఉండటం చేత, %file ఫైలును కాపీ చెయ్యలేకపోయాం.

en: The selected file %file could not be copied.
te: ఎంచుకున్న %file ఫైలును కాపీ చెయ్యలేకపోయాం.

en: The removal of the original file %file has failed.
te: అసలు ఫైలు %file ను తొలగించే ప్రయత్నం విఫలమైంది.

en: About
te: గురించి

en: Reports
te: నివేదికలు

en: !interval ago
te: !interval క్రితం

en: Page titles
te: పుటల శీర్షికలు

en: anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
te: @module (<span class="admin-disabled">అచేతనం</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
te: @module (<span class="admin-enabled">చేతనంగావుంది</span>)

en: Example:
te: ఉదాహరణ:

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
te: కింది ఎక్స్టెన్షన్లు క్లిగిన ఫైళ్ళకు మాత్రమే అనుమతి ఉంది: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
te: %filesize ఉన్న ఈ ఫైలు గరిష్ఠ ఫైలు పరిమాణ పరిమితి %maxsize ని మించిపోయింది.

en: IP address
te: ఐపీ చిరునామా

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
te: ఉచిత విరుద్ధమైన ఎంపికను గమనించాం. సైటు నిర్వాహకుణ్ణి సంప్రదించండి.

en: Illegal choice %choice in !name element.
te: !name మూలకంలో ఉచిత విరుద్ధమైన ఎంపిక %choice

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Revision information
te: కూర్పు సమాచారం

en: Comma
te: కామా

en: Current user
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: All languages
te: అన్ని భాషలూ

en: 1 character | @count characters
te[0]: 1 అక్షరం
te[1]: @count అక్షరాలు

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
te: వాడుకరి %name ఒక్కమాటు ప్రవేశపు లంకెని %timestampకి ఉపయోగించారు.

en: New user: %name (%email).
te: కొత్త వాడుకరి: %name (%email).

en: Username or e-mail address
te: వాడుకరి పేరు లేదా ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Alias: @alias
te: మారుపేరు: @alias

en: Current user's language
te: ప్రస్తుత వాడుకరి యొక్క భాష

en: Default site language
te: సైటు యొక్క అప్రమేయ భాష

en: No language
te: భాష లేదు

en: HTTP request status
te: HTTP అభ్యర్థన స్థితి

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
te: తదుపరి సూచనలని మీ ఈమెయిలు చిరునామాకి పంపించాం.

en: The name of the site.
te: సైటు యొక్క పేరు.

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Private files
te: అంతరంగిక దస్త్రాలు

en: Site maintenance account
te: సైటు నిర్వహణ ఖాతా

en: User blogs
te: వాడుకరి బ్లాగులు

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: The title of the current page.
te: ప్రస్తుత పుట యొక్క శీర్షిక.

en: Page number
te: పుట సంఖ్య
