DruStack (7.x-16.0-beta8) - en to ta translation catalogue (157 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Reset to defaults
ta: பொதுஇருப்புகளை மீளமைக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: footer
ta: அடியொட்டு

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: Advanced options
ta: உயர்தர தெரிவுகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: புத்தகம்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: header
ta: தலையொட்டு

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: never
ta: ஒருபோதுமில்லை

en: You are not authorized to access this page.
ta: நீங்கள் இந்தப் பக்கத்தை அணுகுவதற்கு அனுமதியளிக்கப்படவில்லை.

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: Database type
ta: தரவுத்தள வகை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: file
ta: கோப்பு

en: status
ta: நிலை

en: Error
ta: வழு

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Node
ta: கணு

en: Menu item
ta: பட்டி உருப்படி

en: The name of the menu.
ta: பட்டியினுடைய பெயர்.

en: Update options
ta: இற்றைப்படுத்தல் தெரிவுகள்

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணித்தியாலம்
ta[1]: @count மணித்தியாலங்கள்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Your name
ta: உங்களுடைய பெயர்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Log message
ta: பதிகைத் தகவல்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Last update
ta: இறுதி இற்றைப்படுத்தல்

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக

en: help
ta: உதவி

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: System
ta: அமைப்பு

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: node
ta: கணு

en: Recent posts
ta: தற்போதைய அஞ்சல்கள்

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

en: Blog
ta: வலைப்பு

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு

en: Profile
ta: விபரக்கோவை

en: Database name
ta: தரவுத்தள பெயர்

en: 1 item | @count items
ta[0]: ஒரு உருப்படி
ta[1]: உருப்படி

en: menu
ta: பட்டி

en: The update has been performed.
ta: இற்றைப்படுத்தல் செயற்படுத்தப்பட்டது.

en: View user profile.
ta: பயனாளர் விபரக்கோவையை நோக்குக.

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: அ-செய்

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Visitor
ta: விருந்தாளி

en: Syndicate content
ta: Syndicate உள்ளடக்கம்

en: Blogs
ta: வலைப்புக்கள்

en: Database schema
ta: தரவுத்தள அமைப்பு முறைகள்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைப்புக்கள்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ta: கோப்பு பதிவேற்றல் வழு. பதிவேற்றப்பட்ட கோப்பை நகர்த்த முடியவில்லை.

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Date - newest first
ta: திகதி - புதியவை முதலில்

en: Date - oldest first
ta: திகதி - பழையவை முதலில்

en: Page not found
ta: பக்கம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: The directory %directory does not exist.
ta: %directory என்ற அடைவு காணப்படவில்லை.

en: The directory %directory is not writable
ta: அடைவு %directory எழுதப்பட முடியாது

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
ta: சரியான அனுமதித் தொகுதி இல்லாததால் அடைவு %directory ஆனது எழுதப்பட முடியாததாக இருக்கிறது.

en: 1 user | @count users
ta[0]: ஒரு பயனாளர்
ta[1]: பயனாளர்

en: Aggregator
ta: சேகரிப்பான்

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 செக்கன்
ta[1]: @count செக்கன்கள்

en: The selected file %file could not be uploaded, because the destination %directory is not properly configured.
ta: சேருமிட %directory அடைவு சரியான முறையில் தகவமைக்கப்படாததால் தெரிவு செய்யப்பட்ட கோப்பு %file ஐ பதிவேற்ற முடியவில்லை.

en: The selected file %file could not be copied, because no file by that name exists. Please check that you supplied the correct filename.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட கோப்பு %file ஐ நகலெடுக்க முடியவில்லை, ஏனெனில் அந்தப் பெயரில் எந்தவொரு கோப்பும் இல்லை. தயவு செய்து நீங்கள் சரியான கோப்புப் பெயரை வழங்கினீர்களா என சரிபார்க்கவும்.

en: The selected file %file could not be copied, because a file by that name already exists in the destination.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட கோப்பு %file இன் பெயரில் சேருமிடத்தில் ஏற்கனவே இருப்பதால் இக் கோப்பினை நகலெடுக்க முடியவில்லை.

en: The selected file %file could not be copied.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட கோப்பு %file ஐ நகலெடுக்க முடியவில்லை.

en: The removal of the original file %file has failed.
ta: மூலப்படிக் கோப்பு %file ஐ நீக்கும் முயற்சி தோல்வியடைந்தது.

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசைப்படுத்துக

en: and
ta: மற்றும்

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ta: தெரியாத ஒரு வழு ஏற்பட்டுள்ளதால் கோப்பு %file ஐ சேமிக்க முடியவில்லை.

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு சட்டபூர்வமற்ற தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: form
ta: படிவம்

en: Poll
ta: வாக்கெடுப்பு

en: Illegal choice %choice in %name element.
ta: %name உறுப்பில் சட்டபூர்வமற்ற தெரிவு %choice
