DruStack (7.x-17.1) - en to gu translation catalogue (145 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: User interface
gu: વપરાશકર્તા ઈન્ટરફેસ

en: Slideshow
gu: સ્લાઇડ શો

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Previous
gu: અગાઉનું

en: Next
gu: આગળ

en: user
gu: ઉપભોક્તા

en: select
gu: ચયન કરો

en: Show on every page except the listed pages.
gu: યાદી માં સુચિત કરેલા સિવાય બધા પૃષ્ઠો પર દેખાડો

en: Show on only the listed pages.
gu: માત્ર સુચિત પૃષ્ઠો પર જ બતાઓ

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: context
gu: સંદર્ભ

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Administer
gu: સંચાલક

en: Register
gu: નોંધણી

en: Prefix
gu: પૂર્વાગ

en: Suffix
gu: પ્રત્યય

en: approve
gu: સ્વિકાર

en: E-mail
gu: ઈમેલ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Totals
gu: કુલ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Item
gu: નંગ

en: Development
gu: વિકાસ

en: Groups
gu: જૂથો

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: List
gu: સૂચિ

en: Remove
gu: લોપ

en: more
gu: વધુ

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Version
gu: આવૃતિ

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Links
gu: કડીઓ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Help text
gu: મદદ સંદેશ

en: Multiple
gu: અનેક

en: Required
gu: જરૂરી

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: never
gu: ક્યારેય નહિ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: You are not authorized to access this page.
gu: તમને આ પ્રુષ્ઠ જોવાની પરવાનગી નથી

en: Database type
gu: સંગ્રહ સ્થાન નો પ્રકાર

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Error
gu: ભુલ

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: All
gu: બધા

en: Access denied
gu: ઉપયોગ નકારવામા આવ્યો

en: Add content
gu: માહિતી ઉમેરો

en: 1 hour | @count hours
gu[0]: ૧ કલાક
gu[1]: @count કલાકો

en: 1 day | @count days
gu[0]: ૧ દિવસ
gu[1]: @count દિવસો

en: Site name
gu: સાઈટ ની ઓળખ

en: php
gu: પીએચપી

en: Available updates
gu: ઉપલબ્ધ અધતનો

en: Up to date
gu: અધતિત

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Field name
gu: ક્ષેત્રનું નામ

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: %time ago
gu: %time પહેલા

en: 1 day
gu: ૧ દિવસ

en: Text color
gu: લખાણ રંગ

en: Link text
gu: કડી શીર્ષક

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
gu: @site જાળવણી હેઠળ છે. અમે ટૂંક સમયમાં પાછા આવી જઇશું. તમારી ધીરજ માટે આભાર.

en: Maximum length
gu: મહત્તમ લંબાઈ

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: <All>
gu: <બધું>

en: Recent comments
gu: તાજેતરની ટીપ્પણીઓ

en: Votes
gu: મત

en: Operation
gu: કાર્યો

en: comments
gu: ટિપ્પ્ણીઓ

en: Database name
gu: સંગ્રહ સ્થાન નુ નામ

en: Front page
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Text field
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: Short
gu: ટૂંકુ

en: author
gu: લેખક

en: AND
gu: અને

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: warning
gu: ચેતવણી

en: Site information
gu: સાઈટ વિશે ની માહિતી

en: Forums
gu: સામુદાયિક ચર્ચા મંચ

en: MB
gu: મેગા બાઈટ

en: relationships
gu: સંબંધો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Default time zone
gu: પૂર્વ યોજીત સમય ક્ષેત્ર

en: Manage fields
gu: ક્ષેત્ર વ્યવસ્થાપન

en: Page not found
gu: પ્રુષ્ઠ મળ્યું નહિ

en: 1 year | @count years
gu[0]: ૧ વર્ષ
gu[1]: @count વર્ષો

en: 1 week | @count weeks
gu[0]: ૧ અઠવાડિયું
gu[1]: @count અઠવાડિયાઓ

en: 1 min | @count min
gu[0]: ૧ મિનિટ
gu[1]: @count મિનિટો

en: 1 sec | @count sec
gu[0]: ૧ સેકન્ડ
gu[1]: @count સેકન્ડો

en: Columns
gu: સ્તંભો

en: 1 month | @count months
gu[0]: ૧ મહિનો
gu[1]: @count મહિનાઓ

en: Drupal core
gu: દ્રુપલ મુખ્ય

en: Add comment link
gu: ટિપ્પ્ણી કડી ઉમેરો

en: Comment count
gu: ટીપ્પણીની સંખ્યા

en: Textarea
gu: લખાણ વિસ્તાર

en: Group name (a-z, 0-9, _)
gu: સમૂહ નું નામ

en: Monthly archive
gu: મહિનાવાર ઈતિહાસ

en: schedules
gu: સમય યોજનાઓ

en: restore feature
gu: ઉપયોગીતાઓ પુર્નસ્થાપિત કરો

en: - Choose -
gu: -પસંદ કરો-

en: Error opening socket @socket
gu: @socket સોકેટ ખોલવામાં ભૂલ

en: Client Issues
gu: ગ્રાહક ની સમસ્યાઓ

en: Client questions
gu: ગ્રાહકના પ્રશ્નો

en: Winemaker
gu: વાઇન બનાવનાર

en: Wine Drinkers of the world
gu: દુનિયાના વાઇન પીનારાઓ

en: Wine producers of the world
gu: દુનિયાના વાઇન ઉત્પાદનકર્તાઓ

[ctx: datetime]
en: All day
gu: આખો દિવસ

[ctx: day_name]
en: Sunday
gu: રવિવાર

[ctx: day_name]
en: Monday
gu: સોમવાર

[ctx: day_name]
en: Tuesday
gu: મંગળવાર

[ctx: day_name]
en: Wednesday
gu: બુધવાર

[ctx: day_name]
en: Thursday
gu: ગુરુવાર

[ctx: day_name]
en: Friday
gu: શુક્રવાર

[ctx: day_name]
en: Saturday
gu: શનિવાર

[ctx: Sort order]
en: Date
gu: તારીખ

[ctx: Sort order]
en: Numerical
gu: આંકડાકીય

[ctx: Date repeat]
en: Repeats
gu: દોહરાવો

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval days
gu: દર @interval દિવસે

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval weeks
gu: દર @interval અઠવાડિયે

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval months
gu: દર @interval મહિને

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval years
gu: દર @interval વર્ષે

[ctx: Date repeat]
en: Every weekday
gu: દરેક અઠવાડિયે

[ctx: Date repeat]
en: Every Mon, Wed, Fri
gu: દરેક સોમ,બુધ,શુક્ર

[ctx: Date repeat]
en: Every Tue, Thu
gu: દરેક મંગળ,ગુરુ

[ctx: Date repeat]
en: After @count occurrences
gu: @count વખત પછી
