DruStack (7.x-51.0) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Subject
fil: Paksa

en: Description
fil: Paglalarawan

en: more
fil: marami pa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Block
fil: Tipak

en: Comment
fil: Puna

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Forums
fil: Mga pagpupulong

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
fil: Pinahihintulutan ang mga puwang. Ang iba't-ibang bantas ay hindi pinahihintulutan maliban sa tuldok, gitling at salungguhit

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Installing @drupal
fil: Iniinstala ang @drupal

en: The installation has encountered an error.
fil: Nakatagpo ng pagkakamali ang instalasyon

en: User menu
fil: Menu ng tagagamit

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.

en: Management
fil: Pamamahala
