Display Suite (7.x-1.4) - en to ml translation catalogue (39 entries)

en: Forms
ml: ഫോമുകള്‍

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Name
ml: പേര്

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Second
ml: സെക്കൻഡ്
