Display Suite (7.x-2.0-beta1) - en to te translation catalogue (53 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Language
te: భాష

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Links
te: లంకెలు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: General
te: సాధారణ

en: Other
te: ఇతర

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Show
te: చూపించు

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Second
te: క్షణం

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: Hide
te: దాచు

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: Book navigation
te: పుస్తక మార్గదర్శిని

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
