Drupal voor Gemeenten (7.x-1.0-beta11) - en to gu translation catalogue (60 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Previous
gu: પાછળનું

en: Next
gu: આગળ

en: user
gu: ઉપભોક્તા

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: E-mail
gu: ઈમેલ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Email address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામુ

en: content
gu: સામગ્રી

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: Subject
gu: વિષય

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: more
gu: વધુ

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Date
gu: તારીખ

en: Size
gu: માપ

en: Search
gu: શોધ

en: Daily
gu: દૈનિક

en: None
gu: એકે નહિ

en: Test
gu: પરીક્ષણ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Time
gu: સમય

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Send e-mail
gu: મેઈલ મોકલો

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: File name
gu: ફાઈલનું નામ

en: Role
gu: હોદો

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Not installed
gu: સ્થાપિત થયેલ નથી

en: Close
gu: બંધ

en: Task
gu: કાર્ય

en: English
gu: અંગ્રેજી

en: Front page
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: author
gu: લેખક

en: Last modified
gu: છેલ્લે સુધારેલું

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Publish
gu: પ્રકાશિત કરો

en: About
gu: વિશે

en: and
gu: અને

en: Basic Info
gu: પ્રાથમિક માહિતી

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: @drupal installation complete
gu: @drupal નું સ્થાપન પૂર્ણ થયું

en: Optional features
gu: વૈકલ્પિક લક્ષણો
